Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng, sửa chữa

các bác INN nhà ta ơi. cho em tí ý kiến về vụ ngày 19/09 này mình off trung thu cùng toàn TFC thì chúng ta hội nhà INN sẽ ra mắt như thế nào cho hoành tráng đây ạh?? em đang tính lôi kéo dụ dỗ các bác FT và các bậc tiền bối PREVIA cùng tham gia để tăng thêm dự hoành tráng ạh?

mong các bác bóng bàn cùng em nhé. kính mời các bác FT, PREVIA cùng chung tay góp ý với em luôn ạh.

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng, sửa chữa

em bổ sung tí: thêm cái xuổng/ cuốc đề phòng gặp đường xấu thì có cái để mở đường cho xe qua. xài loại xuỗng xếp như của quân đội Mỹ+ tấm ván lót, để lỡ gặp đường xấu ồ gà thì lót cho xe chạy đỡ qua

Hạng F
22/10/09
8.170
31.328
113

bổ sung thêm: mang thêm dây thừng , nếu gặp bùn lầy thì còn có cái để mà kéo xe

Hạng C
18/8/09
593
12
18
HCM

có bao nhiêu bác trong này biết cách hay đã từng thay bánh socua chưa vậy ?, hôm qua em vào hãng thay cái bánh socua trong hãng có đủ đồ chơi, 2 KTV mà thấy cũng khá vất vả . Vậy tình huống một mình giữa rừng xe bị xì bánh mình phải tự thay bánh socua bằng cái đồ nghề của mình chắc vất vả lắm, nếu có offline các bác lên thực hành động tác này nhá , chắc hôm nào em về cũng phải tự thao ra nắp vào xem thế nào

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

chỉ khó nhất là khi đút cái cây quay vào làm sao cho đúng khớp để quay bánh xuống rối quay lên lại thôi hà bác. mà đúng là khó khăn chứ chẳng chơi đối với người chưa bao giờ làm ạh

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

@ bác cò + grenade : em nghe mấy cái 2 bác nói em suy nghĩ chắc INN di lội sình được luôn quá hehehe. nữa đi các bác ơi hihi

Hạng D
29/3/07
1.809
728
113
vnexpress.net

Bán dự phòng của In đúng là hơ khó thay, do đó bác nào có In thì nhớ bữa nào rảnh tập thanh bánh cho quen, lỡ đi đường mà bị thì thay cũng lẹ, đỡ cực. Chứ không tập thay mà tới lúc có chuyện, ban ngày thôi cũng đã cực, lỡ bị ban đêm là khóc tiếng Miên luơn

24/3/10
4.364
3.876
113

Chit nói:
Bán dự phòng của In đúng là hơ khó thay, do đó bác nào có In thì nhớ bữa nào rảnh tập thanh bánh cho quen, lỡ đi đường mà bị thì thay cũng lẹ, đỡ cực. Chứ không tập thay mà tới lúc có chuyện, ban ngày thôi cũng đã cực, lỡ bị ban đêm là khóc tiếng Miên luơn

Sẽ rất dễ thay nếu các pác có đèn pin soi thẳng vào cái lỗ quay bánh. Em thay hoài max chỉ mất có 10 phút.

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

nhà INN chúng ta ơi. đang có thớt off trung thu cùng toàn TFC kìa. kính mời các bác đăng ký chung vui nhé các bác.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

@Quái xế: Bác cho em biết giá của tấm la-phông Innova nhé, xe em mặc dù rất kỹ và thường xuyên vệ sinh nhưng do F1s quậy quá nên bị ngã màu, nhìn khó chịu quá.