Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

2 lớp.
Ở giữa có 1 chất keo dính 2 lớp đó lại. và loại kính là kính giảm tốc

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

tình hình là em thấy nhà ta có vẻ im lìm quá, các bác đốt lửa lên cho ấm áp các bác ơi. sẵn đây em hỏi các bác có bác nào được TO gọi điện thoại tư vấn hay hỏi thăm chưa ạh??? mỗi bác nhóm phụ em cây củi cho cahy1 lên nhé các bác nhà INN ơi

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth

Đồng ý với bác, Em vẫn đang chung thủy với Inn đây mặc dù chạy tốc độ cao không an tâm lắm vì mình sống trên mảnh đất bị rào rất khó có lựa chọn

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

em nghĩ chờ thêm thời gian nữa xem thế nào rồi chúng ta hẹn 1 bữa đem vợ INN đi kiểm tra 1 lần tại 1 chổ luôn cho an tâm. nếu cả hội đi thì sẽ lợi được :
1. sẽ có các bác am hiểu kỹ thuật tư vấn thêm cho chúng ta nhiệt tình hơn là mấy anh kỹ thuật ở hảng (vì sửa lỗi mà đâu dám nói nhiều )
2. cũng là dịp gặp gỡ , giao lưu các bác đi INN vì em thấy lâu lắm rồi nhà INN chưa có hẹn hò gì hết áh. gặp mặt cafe nc thôi cũng được không cần ly, chai gì hết nha các bác.
3.......
em hết ý rồi các bác thêm giúp em nhé ( hồi nhỏ học văn dở quá mà
)
em rất mong sự phản hồi của các bác đi INN , em trải chiếu nằm chờ tin các bác

Hạng F
9/8/09
6.395
70.658
113
TFC
xaydungquocgia.com

PVT nói:
Đồng ý với bác, Em vẫn đang chung thủy với Inn đây mặc dù chạy tốc độ cao không an tâm lắm vì mình sống trên mảnh đất bị rào rất khó có lựa chọn

Theo TMV nói, có vẻ rơi vào các xe taxi là chủ yếu;). Mà ở VT, có trạm của Toy ko vậy bác?

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

nqkhanhn nói:
PVT nói:
Theo TMV nói, có vẻ rơi vào các xe taxi là chủ yếu;). Mà ở VT, có trạm của Toy ko vậy bác?
Toyota VN khai trương đại lý ở Vũng Tàu cách đây mấy tháng, trên đường 3/2 (QL51C).

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth

Đã bác nào nhận được giấy "triệu tập" của Toy chưa?

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

chưa, mỏi khi em đi bảo dưởng ở TLTK có 1 em ngọt lịm gọi đt cho em hỏi han nhưng chưa thấy vụ kia.
hong biết ra sao nữa.
anh em nào có giấy triệu tập cho anh em biết với nha.

Hạng B2
2/1/11
261
5
0

tình hình là em dã đưa xe vào hãng TOY ở Phan Văn Trị Gò Vấp và đc câu trả lời của cố vấn là xe em ko nằm trong diện kiểm tra ...
xe em là Inn 11/2009 mà trong báo chí em đc biết là những xe từ trc 12/2010 là kiểm tra bulong chân ghế .
cho em góp 1 ít chuyện em thấy tại sao phải làm to vấn đề lên vậy trong khi những nhà máy sx xe VN như Vinaxuki và oto 1-5 ... còn tệ hơn nhưng sao ko ai phanh phui ra vậy ?.? isuzu xe tải 1.5t em đã từng ôm qua khi vào cua và qua 1 vài vũng nước thì thậm chí phanh xe còn ko ăn thì mắc gì đến 3 cái bulong ghế của INN mà phải đi kiểm tra ?.? , người nổi tiếng thiệt sự khó sống thật . Liệu có phải doanh số INN bán ra trong năm 2010 vừa rồi lại dẫn đầu chăng .

Hạng D
12/7/10
1.191
4
38

Bác nói chí lý, chuyện nhỏ như con thỏ mà làm rùm beng lên chắc các bác ấy ganh tỵ với Toyota nhà mình ấy mà.