Hạng B2
21/4/11
418
4
18
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Bánh xe dự phòng bơm áp suất bao nhiêu thì được vậy các Bác?

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

@ lai xe an toan: em nghĩ bác đi ít như vậy thì thôi mỗi năm cho em bôi trơn mới đi bác, 1 năm thay nhớt 1 lần là quá ok rồi đó bác.
còn bánh xe dự phòng thì bác cứ bơm 2,3kg là ok bác ơi.

24/3/10
4.364
3.876
113

7 cho nói:
@ lai xe an toan: em nghĩ bác đi ít như vậy thì thôi mỗi năm cho em bôi trơn mới đi bác, 1 năm thay nhớt 1 lần là quá ok rồi đó bác.
còn bánh xe dự phòng thì bác cứ bơm 2,3kg là ok bác ơi.
Má 7 mới edit lại logô trông chuyên nghiệp nhỉ

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

@ xi trum: em bị chê là hồi nhỏ không đi học đó anh ơi. chữ "chỗ" là dấu ngã mà em không làm sao làm cho ra dấu ngã được nên chấp nhận làm dấu hỏi luôn. bác nào phê bình em đổ thừa hồi nhỏ cô giáo dạy dấu ngã là ngay ngày em trốn học nên không biết hehehehe

24/3/10
4.364
3.876
113

7 cho nói:
@ xi trum: em bị chê là hồi nhỏ không đi học đó anh ơi. chữ "chỗ" là dấu ngã mà em không làm sao làm cho ra dấu ngã được nên chấp nhận làm dấu hỏi luôn. bác nào phê bình em đổ thừa hồi nhỏ cô giáo dạy dấu ngã là ngay ngày em trốn học nên không biết hehehehe
K phải do cô giáo đâu, viết sai chính tả là do phát âm sai đó. Em cứ xài dấu sắc là chắc cú k sợ sai. xài dấu ngã hay bị nhầm thành dấu hỏi lắm. Hi hi.

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
7 cho nói:
K phải do cô giáo đâu, viết sai chính tả là do phát âm sai đó. Em cứ xài dấu sắc là chắc cú k sợ sai. xài dấu ngã hay bị nhầm thành dấu hỏi lắm. Hi hi.
rồi xong ông anh đâm thằng em 1 nhát chí mạng luôn, hận anh àh nha. về đây hú em rồi em phạt anh vụ này cho coi kakakaka

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

@ all : EM LA LÊN MẤY LẦN MÀ KHÔNG THẤY CÁC BÁC INN ĐÂU HẾT EM LA LẠI NHA:
TÌNH HÌNH CHUNG LÀ NHÀ INN CHÚNG TA IM LÌM QUÁ, EM KÍNH ĐỀ NGHỊ CÁC BÁC INN GÓP CHO EM CÂY CỦI , CHÚT GIÓ , TÍ DẦU HÔI, XĂNG HAY BẤT CỨ CÁI GÌ DỄ CHÁY ĐỂ CHÚNG TA CHUNG TAY NỔI LỬA LÊN CHO NHÀ INN CÁC BÁC ƠI. LÂU LẮM RỒI KHÔNG GẶP CÁC BÁC RỒI HIC HIC BỘ KHÔNG CÓ AI NHỚ EM HAY SAO DẠ? :(:(:(

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.391
2.322
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com

@ 7 cho: vẫn còn nhiều anh em đi In lắm. Em mở thớt kêu gọi mọi người gặp mặt như những lần trước chắc mọi người sẽ tham gia thôi. Nếu kết hợp làm một chuyến đi biển 2-3 ngày để mọi người dẫn F1 đi dịp hè này thì chắc là đắt hàng đó!

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

@ hmq : dạ em cũng đang nghiên cứu để xem ngày nào tiện cho các bác nhất đây ạh. chứ lâu quá rồi không họp mặt thấy buồn quá bác ơi, em cứ tưởng các bác chuẩn bị lên đời xe Mer hay Bim hết bỏ mình em bơ vơ chứ .