B
BốnMắt
Guest
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Từ 22/6 đến 24/6 em ở Vũng Tàu. Vậy tối 22 hoặc tối 24 ở SG hoặc trong 3 ngày đó ở VT. 7cho chọn đi, em chơi luôn. Còn hôm nào em lên sg thị em sẽ hô hào nhe.

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

bác cho em biết chi tiết hơn lịch của bác đi ngày 24 mấy h bác về sg???? ngày mấy bác phải về dưới nhà??lịch của bác ảnh hưởng đến lịch của buổi off lắm đó nhe( ưu tiên cho bác vì là người phương xa nhé hehehe)
CÁC BÁC INN ƠI CHUẨN BỊ CHUẨN BỊ OFF NHÉ CÁC BÁC ,
các bác góp ý thêm cho em nhé các bác
@ddtuyen : bác nghiên cứu xem mở thơt mới như thế nào nhé bác hgehehehe

B
BốnMắt
Guest

Em lộn ngày, nếu tiện thì ngày 21/6 nhé 7cho, ngày 21 nếu được thì em lên SG ở lại off với mọi người. Ngày 22/6 em sẽ ra Vũng Tàu học và ở đó đến ngày 24/6. Nếu off ở VT cũng được, còn không thì ngày 24/6 học xong em về SG off cũng được.
Tuy nhiên, 7cho xin ý kiến mọi người, vì ngày làm việc nên em thấy rất khó. 7cho thu xếp ngày nào đông đủ mọi người, còn em thu xếp được sẽ lên. ST - SG giờ đi chỉ 4 tiếng thôi.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Dạo này, thớt này hơi vắng vẻ nhỉ?

Xe em có bệnh: cửa đang Lock, mình bấm remote Unlock để mở cửa nhưng mà quên mở cửa ra thì sau đó khoảng vài giây là tự động Lock.

Hạng D
13/2/09
1.236
87
48
45

30 giay sau khi bac bam unlock ma bac ko mo cua thi xe se tu lock cua lai day bac oi. 7 cho muon may moxie (sorry e ko danh tieng viet duoc)

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

phucminh nói:

Xe em có bệnh: cửa đang Lock, mình bấm remote Unlock để mở cửa nhưng mà quên mở cửa ra thì sau đó khoảng vài giây là tự động Lock.
cái này không phải là bệnh mà là mặc định nó vậy đó bác

Hạng B2
12/11/07
116
1
0
53

74K Chiếc In chạy lon ton khắp nẻo đường mà không có lấy được 1 hội, buồn quá nhỉ!

Hạng C
19/5/11
600
276
63

Chào anh em,
Hôm nay mình xin gia nhập hội nha. Hy vọng hội inn ngày càng vững mạnh.
Regards,
Long

Hạng B2
21/4/11
418
4
18

phucminh nói:

Xe nào cũng vậy Bác ạ , khoảng hơn 5 giây là tự động Lock lại ,đề phòng cho chủ xe quên mở cửa xe khi đã bấm remote hoặc do sơ ý bấm nhầm