Tập Lái
19/6/11
26
0
0
Bác Jerry912 tìm chỗ khắc phục vết xước trên mâm cho xe được chưa? Em cũng đang kiếm chỗ để làm 2 cái mâm, Bác giúp em với, thks!

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Chà, threat này vắng quá nhỉ?

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Ai chê cứ chê, nhưng vợ hai của mình đã thành hôn với nhau sau gần 4 năm mà vẫn chưa điều gì phải chê bai và chưa thấy hư hỏng vặt gì cả.

Hôm chủ nhật qua Q7, nơi tập hợp các bác Phú HP, Tám may nệm, Khắc Trung, Sonax,...AE bên Sonax còn khen sao vợ hai của mình còn long lanh vậy.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth

Vợ 2 em vừa tròn 5 tuổi, vẫn chẳng có gì đáng phàn nàn nhưng đang muốn tìm nguồn thay thế nhưng chưa biết làm em nào

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

PVT nói:
Vợ 2 em vừa tròn 5 tuổi, vẫn chẳng có gì đáng phàn nàn nhưng đang muốn tìm nguồn thay thế nhưng chưa biết làm em nào
Hình như lúc trước bác tính đổi Innova V nhưng cuối cùng thôi à?

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Em dang rua xe o 281 Phan Dinh Phung - Dalat va gap 1 bac OS In 52Z 6454 dang gui xe o day. Kg gap dc chu nhan danh gui loi chao offline vay. Em len Dalat la dem V2 den diem nay tam tap, bac chu va tho rat nhiet tinh, ky luong, em kg che vao dau dc, cac bac neu co len day choi cu den cho bac ay don dep V2 bao dam hai long. Em sorry vi online bang dtdd.

Hạng B2
23/6/11
192
407
63

May quá.Gặp các bác ở đây^^!
Chào các bác em có anh bạn bán lại cho xe Innova 2009 biển số 56N 0309 và số khung RL4XW43GX99258615 xe đã chạy 24000Km.Anh bạn em chỉ quen biết sơ sơ thôi.Em muốn mua xe ngay nhưng anh bạn em không chịu ra hãng test xe.Nói là lằng nhằng khó chịu....Em xem xe thì thấy ok nhưng ngại cái vụ test xe quá.Bác nào biết thông tin về xe hoặc chỗ để mình kiểm tra thông tin về xe mà không phải mang ra hãng thì chỉ em biết với.Sáng mai em đi coi xe và quyết luôn vì anh này sẽ đi HN 2 tuần nữa mới về.Mà em đang rất cần xe.Các bác giúp em với.Em sẽ trả lễ tất cả các bác khi có dịp
Cám ơn các bác nhiều lắm.Mong tin các bác

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC

Khuyên bác khi mua xe ko nên vội vàng kẻo sau khi bỏ cả đống tiền ôm em về có chuyện gì mất vui.
Theo tôi thì test xe ko có gì khó và lâu cả, cứ đem xe đến gara hoặc đại lý Toy gần nhà (recommended), chỉ 1/2 giờ là xong (muốn nhanh thì đặt hẹn trước).
Thêm nữa là bác nên hỏi thăm CQ bảo hiểm xe đã mua hoặc nơi bảo dưỡng xe thường xuyên cho chắc ăn.
Trên đời này chả tin đc bố con thằng nào bác ah...
Chúc bác sớm có xe ưng ý.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth

phucminh nói:
PVT nói:
Hình như lúc trước bác tính đổi Innova V nhưng cuối cùng thôi à?

Dạ lúc đó em tính lấy inn V, rồi nhượng lại Inn G cho ông anh, nhưng vào phút chót thì ông anh lại lấy V nên em vẫn giữ G

Hạng B2
2/1/11
261
5
0

chobobo nói:
May quá.Gặp các bác ở đây^^!
Chào các bác em có anh bạn bán lại cho xe Innova 2009 biển số 56N 0309 và số khung RL4XW43GX99258615 xe đã chạy 24000Km.Anh bạn em chỉ quen biết sơ sơ thôi.Em muốn mua xe ngay nhưng anh bạn em không chịu ra hãng test xe.Nói là lằng nhằng khó chịu....Em xem xe thì thấy ok nhưng ngại cái vụ test xe quá.Bác nào biết thông tin về xe hoặc chỗ để mình kiểm tra thông tin về xe mà không phải mang ra hãng thì chỉ em biết với.Sáng mai em đi coi xe và quyết luôn vì anh này sẽ đi HN 2 tuần nữa mới về.Mà em đang rất cần xe.Các bác giúp em với.Em sẽ trả lễ tất cả các bác khi có dịp
Cám ơn các bác nhiều lắm.Mong tin các bác
bình tĩnh đi bác cứ chắc ăn là xe mình mua đúng với chất lượng và hợp giá chứ xe thì không thiếu đâu bác . Với lại bác nên cẩn thận trong mua bán đừng nên hấp tấp dễ bị thiệt thân lắm