Hạng B2
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
shop2lua nói:
Bác xìtrum cho e hỏi xe đi bị trầy nhiều, đem vào hãng sơn thì nước sơn có đẹp như sơn gin ko. Em thấy một số xe TOY sơn nhưng ko biết ở đâu, nước sơn xấu quá. Các TOY sơn tay nghề giống nhau ko bác?

Em hay làm ở Toy LTK, sơn đẹp như zin, nhìn hoài k thấy khác màu nhưng giá hơi chát. Em vừa làm lặt vặt hết 8tr6 cho 1 em Fortuner nhưng có bảo hiểm nên k sao. Toy mấy chỗ khác thì em k biết nhưng em thấy Toy Hùng Vương & Toy LTK làm rất OK.
Cám ơn bác, em làm bảo hiểm nên ko lo, chỉ lo năm sau BH tăng lên 20 thì chết em :D

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Ơ hay, ông chủ mở theat này không thấy quay lại xem theat của mình có đông hay không?

Mấy bữa nay, thấy ổng đang thăm dò em Mờ-tịt thì phải.

24/3/10
4.364
3.876
113
Lai xe An toan nói:
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Lai xe An toan nói:
@XITRUMTIDO :Mình có thể mua bình mới để sẳn trên xe khi nào hết bình cũ thì châm nước bình mới thay vô sử dụng ngay được ngay không bác

Bình mới sau khi châm nước phải sạc khoảng 15~20 phút thì mới sử dụng được nhé pác. Nếu pác ở SG thì k cần mua bình sẵn đâu chỉ cần thủ sẵn vài số ĐT của đại lý bán bình khi nào hư thì họ mang bình mới vào tận nhà thay luôn.

Em ở Q Bình tân , nếu bác có số DT đại lý nào gần đó thì cho em xin , sợ gọi nhầm đại lý dỏm đem bình tân trang vào em cũng không biết , xin lỗi đã làm phiền bác
Em k biết SĐT của đại lý gần Bình Tân nhưng em hay thay của Đại Lý Cửu Hiệp. Đ/c: 472 đường 3/2 (ngay góc ngã tư 3/2 - Thành Thái. SĐT: 0908 127 761. Khi nào hư thì em ra đó chọn bình, bóc tem & viết phiếu BH. Khi nào sạc xong thì họ cho thợ mang đến nhà em lắp rồi thu lại bình cũ về. Nếu pác ở xa thì có thể họ thu thêm vài chục nghìn tiền xăng.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

barca_vn nói:
cho em gia nập hội mình với?
Chào mừng bác đến với hội của những người bị ném đá nhiều nhất.

24/3/10
4.364
3.876
113
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

phucminh nói:
barca_vn nói:
Bị ném dzậy là còn ít hơn hội Fortuner đó pác.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
phucminh nói:
barca_vn nói:
Bị ném dzậy là còn ít hơn hội Fortuner đó pác.
Hội Innova hơn Fortuner chứ bác, vì Fortuner chưa làm taxi nhiều như Inn.

Hạng B2
14/9/11
163
0
0

xe mình cũng đẹp mà các bác!hihi. cũng là niềm mơ ước của nhiều người mà?
khi nào họp hú em tiếng nha mấy bác?
ak cho em hỏi nha muốn gắn logo hội thì thế nào hả bác?
ak em thấy ở bà rịa vũng tàu xe FORTUNER cũng bị đem làm tãi rồi mấy bác ak! hihih = INOVA nhà mình rồi đấy!

Hạng B2
2/1/11
261
5
0

ai ném đá thì lấy rổ hứng hehe em là em vẫn yêu vợ của em . Ăn nhậu trung bình từ xăng , đến vỏ ;) tiết kiệm , làm taxi nhưng vẫn là ước mơ của nhiều em 2b :D

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Xe em đăng ký tháng 1/2008, đến nay thì các bóng đèn chưa thay bóng nào (chỉ có bóng H4 thì em thay bằng của Osram nên nhanh hỏng), vì em thấy có mấy chiếc đời sau này thấy hay hư bóng đèn: thắng, hậu, signal.

Xe em thì hầu như ngày nào cũng lăn bánh, đến chiều tối mới về nhà.

Last edited by a moderator: