Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Ipod cho M3

Hạng B2
9/11/06
101
5
18
Em muốn dùng Ipod hoăc máy Mp3 jac 3,5mm o trong con M3 cua em co dc ko ha các bác.Dùng thế đỡ phải đổi đia lang nhăng.Em ở HN mong bác nao biết chỉ dùm.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Ipod cho M3

Em cũng có suy nghĩ như bác, nếu lấy tín hiệu out của ipod và nếu amplie của xe có lỗ line in hẳn là được(?)[8D]

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Hoàn toàn phù hợp. Bác kiếm cái doc nào đẹp và gắn được trong xe nữa là ngon. Doc làm nhiệm vụ sạc pin luôn.

Hạng B2
9/11/06
101
5
18

Em kiem doc sạc cho nó được nhưng ko bít mang ra đâu để làm,hay cứ mang ra các cửa hàng âm thanh xe hơi là dc .có bác nào đã từng làm xin dc chỉ giáo.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

hm. Xài thì được nhưng báo trước với bác là âm thanh nghe rất tồi. Tại vì cái transmitter nó giống như cái radio. Tiếng nghe xè xè. Em đã xài thử rồi nhưng sau đó chán vì chất lượng âm thanh của nó và cuối cùng đem trả lại.
Nghe đĩa CD lúc nào cũng là hay nhẩt hoặc xe bác có máy MP3 theo xe thì nghe hay hơn. Nếu bác lười chuyển đĩa thì mua cái máy đĩa mới có Mp3 luôn gắn vào xe, chất lượng âm thanh sẽ hay hơn kết nối Ipod

Tập Lái
19/1/05
35
0
0

Trích đoạn: chain

hm. Xài thì được nhưng báo trước với bác là âm thanh nghe rất tồi. Tại vì cái transmitter nó giống như cái radio. Tiếng nghe xè xè. Em đã xài thử rồi nhưng sau đó chán vì chất lượng âm thanh của nó và cuối cùng đem trả lại.
Nghe đĩa CD lúc nào cũng là hay nhẩt hoặc xe bác có máy MP3 theo xe thì nghe hay hơn. Nếu bác lười chuyển đĩa thì mua cái máy đĩa mới có Mp3 luôn gắn vào xe, chất lượng âm thanh sẽ hay hơn kết nối Ipod
Bác nói thế nào chứ bên này có ông chuyên làm âm thanh xe cũng dùng,ko lẽ hắn ko biết

[link]http://210.245.87.36:8080/showthread.php?t=4754&page=2[/link]

Tập Lái
18/8/06
40
0
6

i pod video còn được nữa là Ipod thưừong , Đùa chú được mà, miễn là Head của bác có Aux in