Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Re:khắc phục bơm tông ABS

captiva_11 nói:
Em CAP của em từ bữa được bác VUI xử lý đến giờ vẫn chạy ngon lành, không có cái đèn nào dám sáng lên nữa. Trước đây thì chúng nó cứ lúc tắt lúc sáng làm em bực mình. Nay thì ngon rồi!Vote & Like mạnh bác VUI & Garage VUI!
Chac bac Vu.....i go may cai den cua bac nen no ko them sang nua, kakakakakak. Dua ti chu ben bac V ma ko vui la ko ve cac bac hen

Hạng B2
18/8/10
146
0
0

Cái Cap của em mới sửa ABS tại sư vạn hạnh hơn 1 tháng nay vì cái bơm tổng, bây giờ lại bị nữa rồi. Để em chạy qua Bác Vui sửa xem sao.

Hạng C
30/5/07
501
68
28
53

cuối tuần em có ghé bác Vui để nhờ kiểm tra ABS , khi đến thì bác Vui đi lai rai với mấy em chân dài chưa về nhưng bác í có sắp xếp cho các ae thợ kiểm tra , và tháo cụm ABS ra làm vệ sinh , sau khi lắp vào thì các đèn báo không còn nữa , cảm nhận của em là lính của bac Vui làm rất nhiệt tình , kỹ thuật tốt , cụm ABS em lúc trước bên hãng ( An Thái ) có sữa 1 lần nhưng lại bị nữa , em thì ghét cái bọn hãng đến tận cổ , làm không nhiệt tình , chủ yếu là câu nệ khách hàng mua linh kiện mới .Hôm ghé bác Vui em được may mắn làm vài ly với bác í , bác Vui đúng thiệt là vui , nhiệt tình , và rất có trách nhiệm với khách hàng , em tin tưởng với thái độ tốt và kỹ thuật cao , garare Vui sẽ ngày càng đông khách . Bác nào bị triệu chứng về ABS ghé bac Vui thì sẽ an tâm , và đặc biệt còn có Ken miễn fí nữa :))))

Hạng B2
31/12/07
227
0
0

captiva_11 nói:
giahuy09 nói:
Giá sao bác Vui???

Tối nay em vừa qua Garage Vui để lấy xe về, em Captiva của em chạy ngon lành rồi, thế là yên tâm khám phá các cung đường đèo Lộc Bắc tuyệt đẹp. Cảm ơn bác Vui rất nhiều!!!
Về giá thì bác giahuy09 cứ yên tâm, em đã sửa và thay thế linh kiện ở Garage Vui vài lần rồi: giá linh kiện thay thế và công sửa chữa đều thấp hơn giá trong hãng nhiều. Nhưng cái được nhất là chất lượng yên tâm hơn trong hãng, có bác Vui bảo kê, bảo hành đầy đủ. Lần sửa chữa này, tổng công thợ + dầu thắng = 1.2 triệu vnd.
Vui nhất là lần nào đến sửa xe cũng được "ông chủ" Vui tiếp đón nồng hậu bằng đủ các loại bia + đồ nhậu. Tối nay em cũng được cụng vài lon Ken với bác Vui trước khi rước em Cap về. Cảm ơn bác Vui lần nữa!
Cảm ơn bác đã có tý thông tin hữu ích về cái "bơm tổng" này nhé - vì xe em cũng đang bị tình trạng đúng thế,... đền báo ABS cứ lúc bật sáng có bữa chạy mãi chả thấy làm sao cả.
Chắc cái bệnh chung của anh chàng Chevrolet và Deawoo hay bị thế cũng nên...!
Tiếc là em ở HN chứ không thì cũng mò đến chỗ bác Vui hóng hớt và bia bọt chém gió cho sướng...?

Last edited by a moderator:
Vui confirmed
Hạng D
9/7/09
1.265
373
83
garagevui.com

Em luôn mong được phục các bác bằng tinh thần yêu kỷ thuật ,hoc5 hỏi và phát triển..

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội

Vui nói:
Em luôn mong được phục các bác bằng tinh thần yêu kỷ thuật ,hoc5 hỏi và phát triển..

Chúc mừng bác Vui nhá

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank

Vui nói:
Em luôn mong  được phục các  bác bằng tinh thần yêu kỷ thuật ,hoc5 hỏi và phát triển..

Chưa thấy nói tới tinh thần yêu osers... Rận luôn....!!!

Hạng C
2/6/11
642
4
18

bạn em có con ACURA 2007 bị hư cảm biến áp suất lớp sau, nên hệ thống tự điều chỉnh cân bằng xe để chạy êm ko hoạt động được. Bác có làm cái này được ko?

22/7/12
596
19
18

Tới chỗ anh tháo bánh ra là êm ru
hunglydi nói:
bạn em có con ACURA 2007 bị hư cảm biến áp suất lớp sau, nên hệ thống tự điều chỉnh cân bằng xe để chạy êm ko hoạt động được. Bác có làm cái này được ko?

Hạng C
2/6/11
642
4
18

Chả Lụa Bình An nói:
Tới chỗ anh tháo bánh ra là êm ru
hunglydi nói:
Tháo ra rùi sao nữa anh, nó bị hư mà? Anh có đồ thay ko? Thay xong rùi hệ thống có hoạt động lại ko? Bị mất pass của hệ thống quản lý điều khiển xe rùi. Huhu