22/7/12
596
19
18
Re:khắc phục bơm tông ABS

Tháo hết bánh thì không chạy được thì êm chứ gì...
hunglydi nói:
Chả Lụa Bình An nói:
Tới chỗ anh tháo bánh ra là êm ru
hunglydi nói:
bạn em có con ACURA 2007 bị hư cảm biến áp suất lớp sau, nên hệ thống tự điều chỉnh cân bằng xe để chạy êm ko hoạt động được. Bác có làm cái này được ko?
Tháo ra rùi sao nữa anh, nó bị hư mà? Anh có đồ thay ko? Thay xong rùi hệ thống có hoạt động lại ko? Bị mất pass của hệ thống quản lý điều khiển xe rùi. Huhu

Vui confirmed
Hạng D
9/7/09
1.265
373
83
garagevui.com

hunglydi nói:
bạn em có con ACURA 2007 bị hư cảm biến áp suất lớp sau, nên hệ thống tự điều chỉnh cân bằng xe để chạy êm ko hoạt động được. Bác có làm cái này được ko?
pHẢI THAY ÁP SUẤT LỐP NHA BÁC HÙNG.

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/6/11
642
4
18

Vui nói:
hunglydi nói:
Bác Vui có làm được cho em nó không? Thóc má hết nhiêu báo em luôn?

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank

Bác Vui ơi, thứ Bảy này em ghe Bác nhe, mấy cái đền ABS nó lại đỏ rồi, em dự là chết cảm biến ..chừa em 1 chỗ nhe Bác.

Vui confirmed
Hạng D
9/7/09
1.265
373
83
garagevui.com

hunglydi nói:
Vui nói:
hunglydi nói:
Bác Vui có làm được cho em nó không? Thóc má hết nhiêu báo em luôn?
Xin lỗi bác HÙNG em không thấy bài viết của bác ,em check giá và báo bác,thân chào.

Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh

chào bác Vui.e mấy nay có call cho bác.e ở Trà Vinh.vậy thứ 3 e lên bác chút hén? bữa đó xong việc e call và chạy qua bác kiểm tra bà 2 Cruze giúp e.quạt làm dàn nóng quay mạnh wa.sẵn khám tổng quát cho e nó lun.thaks bác

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/11/08
156
144
43
www.otosaigon.com
Cháu nghe đồn về bác Vui rất nhiều và rất có thiện cảm, có dịp sẽ ghé thăm nhà bác. Cáp em cũng có bệnh giống các cụ trên đây, tức là 4 cái đèn lúc tỏ lúc mờ, chả theo quy luật nào cả, DDT bảo là khả năng tổng bơm ABS và hẹn em có dịp thì ghé để họ khắc phục thử, mà em nghĩ lên gặp bác Vui hay hơn. Hẹn bác 1 ngày đẹp trời ah.

Vui confirmed
Hạng D
9/7/09
1.265
373
83
garagevui.com
Em chân thành đón tiếp trước là anh em OS, sau là khách hàng ủng hộ garagevui .
EM cảm ơn AEOS rất nhiều vì tin tưởng và ủng hộ garagevui.
Xin các bác vui lòng truy cập web :http://Garagevui.com

Hạng B1
22/4/14
66
36
18

ok luôn luôn phục vụ bác ạ
Bac cho hoi ti cap 2014 da co bac naodi chua ? Bac cho em nhan xet ve cap 2014 voi em dang lan tan ?