Hạng C
24/11/08
590
29
28
47
tini nói:
trên đỉnh hòn bà hiện nay chưa có dịch vụ gì cả ,tỉnh chỉ làm lại căn nhà của bác sĩ yersin trên nền nhà cũ thôi nhưng ngay chân đèo có thêm khu du lịch suối thạch lâm (tiền thân là suối đá giăng )
Bác Tini cho xin ít hình trên trên đỉnh đi bác, em ở NT mà chưa lên đây bao giờ, hy vọng dịp tới về có dịp lên thăm

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Các bác định khi nào đi đảo Ó? cách SG bao xa các bác? em mà nghe đảo điếc là mê lắm:D, cho em đu theo với nha!

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Em cũng sợ nhứt vụ mấy ông F1 đang đi lại lèo bèo đòi về, nhưng nếu tụi nó đông thì mình tổ chức trò chơi cho tụi nó, em có kinh nghiệm vụ này, nhứt là đá banh, con em lúc nào cũng đòi đá với mẹ vì đá với ba nó thì toàn bị ... thua:D
new driver nói:
Ngoài đó có chỗ nào ngả lưng không bác, chủ yếu các mợ và f1, 2 lực lượng này bỗng dưng mà đòi về thì nản lòng chiến sỹ lém

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
NắngSG nói:
Em cũng sợ nhứt vụ mấy ông F1 đang đi lại lèo bèo đòi về, nhưng nếu tụi nó đông thì mình tổ chức trò chơi cho tụi nó, em có kinh nghiệm vụ này, nhứt là đá banh, con em lúc nào cũng đòi đá với mẹ vì đá với ba nó thì toàn bị ... thua:D
new driver nói:
Ngoài đó có chỗ nào ngả lưng không bác, chủ yếu các mợ và f1, 2 lực lượng này bỗng dưng mà đòi về thì nản lòng chiến sỹ lém
:D:D:D

Hạng B2
24/12/09
131
0
16
NắngSG nói:
Các bác định khi nào đi đảo Ó? cách SG bao xa các bác? em mà nghe đảo điếc là mê lắm:D, cho em đu theo với nha!
Rốt cuộc là sao cá bác ơi