Hạng C
10/4/13
750
605
93
49
TP HCM
Da, em da pm sdt cho gia rui ah, sang mai 8h la e voi 325 co mat o DN de xem mat vo 3, 520i- f10 ma em muon ruoc ve SG do gia oi.

• Like
Reactions: tap_laixe
Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
Bít ngay mà, 2 lão này đi chung cận Tết thì chỉ đón V3 thôi :)
Zậy dư V2 Tết này nằm chèo queo ha! Đợi nhậu cuối năm mà chắc bị xù lun òi :3dgoidien:

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Sáng nay sau khi giải quyết xong một số công việc đã gặp mèo rừng và 325iE46 tại 223 Điện Biên Phủ Đà Nẵng. Sau đó đưa xe đi đọc lỗi. Thời gian chờ đọc lỗi quá lâu và chú thợ lại không sạc pin máy tính nên giữa chừng mất hết dữ liệu. Cuối cùng để 2 bác ấy lại gara già Đáng về cơ quan có việc.
Sáng chủ nhật già Đáng đi ô tô vào Sì phố, chừng tối thứ 2 thì đến. Nếu cubi có rãnh rỗi hẹn gặp chút được không. Chỉ vì anh mê tín cubi quá!!!

Hạng B2
Bộ thảm này rất sang nội thất xe. Chắc do mình thích màu đỏ nên thấy nó đẹp.

Khoe xe E46 mới mua + quá trình dọn xe.

Khoe xe E46 mới mua + quá trình dọn xe.
xe em nội thất cũng đen thui giống chiếc này, thấy chiếc thảm màu lên nổi quá, bác cubi cho hỏi có dễ bị dơ không ? mùa mưa sắp đến dùng có ổn không bác ? và cuối cùng bác mua ở đâu, giá rổ thế nào cho em học hỏi với ?

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
xe em nội thất cũng đen thui giống chiếc này, thấy chiếc thảm màu lên nổi quá, bác cubi cho hỏi có dễ bị dơ không ? mùa mưa sắp đến dùng có ổn không bác ? và cuối cùng bác mua ở đâu, giá rổ thế nào cho em học hỏi với ?

Thảm này chỉ đi mùa khô thôi anh. Mùa mưa nên đi thảm nhựa .

• Like
Reactions: caroma
Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Sáng nay sau khi giải quyết xong một số công việc đã gặp mèo rừng và 325iE46 tại 223 Điện Biên Phủ Đà Nẵng. Sau đó đưa xe đi đọc lỗi. Thời gian chờ đọc lỗi quá lâu và chú thợ lại không sạc pin máy tính nên giữa chừng mất hết dữ liệu. Cuối cùng để 2 bác ấy lại gara già Đáng về cơ quan có việc.
Sáng chủ nhật già Đáng đi ô tô vào Sì phố, chừng tối thứ 2 thì đến. Nếu cubi có rãnh rỗi hẹn gặp chút được không. Chỉ vì anh mê tín cubi quá!!!

Cận tết em làm việc tới 12 tiếng/ngày. Chỉ nghỉ nữa tiếng buổi trưa ăn trưa à anh. Do em làm 3 job lận. Hẹn anh ngày gần nhất em ra lại DN ... tìm chút hương xưa.