Hạng B2
26/1/13
195
75
28
Hôm nay dọn chiếc 325i. Sẳn tiện tháo ra kiểm tra bobin và thay buri. Mình đổ luôn chai súc buồng đốt để test thử.

Chai seafoam nó như thế này :

Khoe xe E46 mới mua + quá trình dọn xe.

Chạy đi mua cái phểu cổ dài, đổ thẳng dung dịch vào buồng đốt luôn.

Khoe xe E46 mới mua + quá trình dọn xe.

Đổ chia đều 6 máy, còn 1 tí đổ vào bình xăng để luôn tiện vệ sinh xúc hệ thống phun xăng luôn.
Ráp buri mới vào, là đủ 5 phút "ngâm" như hướng dẩn.
Đề máy 3-4 nhát máy mới nổ. Kết quả tí mình úp video.

Tham khảo thêm vụ này tại đây : https://www.otosaigon.com/threads/ve-sinh-buong-dot-bang-hoa-chat.8630654/
Cho hỏi mua bình này ở đâu giá bao nhiêu , có thể mua giúp mình 1 bình thank cubi

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Thứ 7 này mình đi Đà Nẵng, có bimer nào ở đó ko, cfe nhe.
Bác ơi! Già Đáng ở Đà Nẵng rất mong muốn gặp bác và tất cả các bimmer nào, nhưng rất tiết là sáng chủ nhật nầy phải đi vào TP HCM công việc nên không thể tiếp bác được. Rất mong bác thông cảm cho!!!Thời gian bây giờ lại quá cấp bách nên đành lỗi hẹn vậy! Chiều thứ 2 sẽ có mặt ở Sài Thành nhưng không dám chắc hẹn hò được với ai ly cà phê nào!!! Nếu còn tranh thủ được già Đáng sẽ gọi cho cubi!!!

Hạng C
10/4/13
750
605
93
49
TP HCM
Vậy là sáng mai em va 325iE46 bơ vơ giữa Đà thành rùi...bùn
Chúc già Đáng 1 chuyến Sg vui vẻ nha

Hạng D
5/6/13
2.751
3.679
113
www.vinhphutung.com
Thứ 7 này mình đi Đà Nẵng, có bimer nào ở đó ko, cfe nhe.
Bác ơi! Già Đáng ở Đà Nẵng rất mong muốn gặp bác và tất cả các bimmer nào, nhưng rất tiết là sáng chủ nhật nầy phải đi vào TP HCM công việc nên không thể tiếp bác được. Rất mong bác thông cảm cho!!!Thời gian bây giờ lại quá cấp bách nên đành lỗi hẹn vậy! Chiều thứ 2 sẽ có mặt ở Sài Thành nhưng không dám chắc hẹn hò được với ai ly cà phê nào!!! Nếu còn tranh thủ được già Đáng sẽ gọi cho cubi!!!
Người ra sáng t7, người vào CN thì sao k gặp nhau đc???!!!!????