Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Coding lại service oil từ 11.000 xuống còn 6000 cho phù hợp tình hình đi nội thành.

Khoe xe E46 mới mua + quá trình dọn xe.

Backup lại rom của DME, để sau đó nâng cấp firmware cho hộp điều khiển động cơ. Vụ nâng cấp phần mềm này anh em E46 cũng tranh luận nhiều.

Khoe xe E46 mới mua + quá trình dọn xe.

Hạng B1
17/6/15
55
32
18
41
Máy móc kho rang, hợp số vào số giựt bặc bặc luôn.heee... phục vụ em chắc 5 năm nữa vẫn ok.
Lúc trước em tìm mãi, ko dc em nào, cuối tùng tìm được 1 em như ý, giá cũng như ý luôn, về thay bộ đèn, mấy món linh tinh, có cả MAF, bảo dưỡng nữa... hết 37 chai đó bác!. vài bữa chạy doanh số xong rảnh rỗi em vệ sinh máy móc, nội thất... lại là good luôn.
Các bác cho em nhập hội luôn nhé, giao lưu cafe...

Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
Máy móc kho rang, hợp số vào số giựt bặc bặc luôn.heee... phục vụ em chắc 5 năm nữa vẫn ok.
Lúc trước em tìm mãi, ko dc em nào, cuối tùng tìm được 1 em như ý, giá cũng như ý luôn, về thay bộ đèn, mấy món linh tinh, có cả MAF, bảo dưỡng nữa... hết 37 chai đó bác!. vài bữa chạy doanh số xong rảnh rỗi em vệ sinh máy móc, nội thất... lại là good luôn.
Sao bác ko post vô topic của group E46 "Rủ rê...E46"!
Thớt này bác cubi share E46 của mình :)
Anyway, chúc mừng bác rước được vợ xinh, hiền. Làm topic mới giới thiệu luôn nha bác! :)

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113

Chỉ có 318i vô số mới giật , còn 325i vô số êm re à nha. :)