Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Re:Không thể tin vào tai mình

hieu_wangler nói:
@: Bác Tưởng: Em cũng có một chút hiểu biết về xe cổ. Em cũng đam mê nó. Nếu mà ai bảo rằng xe cổ để đi thì chỉ đúng một phần vì xe cổ chỉ để đi cafe sáng hay đi chợ thôi. Giá trị sử dụng của xe cổ cũng thấp các bác ạ.
@: Bác đàm: Chiếc này không phải zin hòan tòan nhưng liếc sơ chắc chắn là nhiều bác sẽ ngất vì giá. Xe cổ em nghĩ là không có giá. Vì giá trị của chiếc xe đồng hành với sở thích người chơi. Càng thích, càng cổ, càng độc thì càng đắt. Em kết cái phản ngựa trong hình của bác ghê.
Hê hê, quả nhiên phải lên tiếng.
Cái vụ đồ cổ thì phải đam mê mới được, ba cái lẻ tẻ này còn dưới cơ đồ của picatso, Van Gogh xa lắc:D. Em thì chỉ nắm thông tin thôi chứ chả dám đam mê:D

Hạng F
18/5/10
5.627
1.141
113
Bình Dương

Mr. Đàm Cả Tú nói:

- Cũng nhờ cái vụ mất nhẫn đấy mà em được vài cao nhân "chỉ bài" để vượt lên chính mình sau 1 thời gian khá dài liên tục gặp toàn là yêu ma , quỷ quái nó ám đấy . Giờ thì cũng có thể tạm gọi là qua truông rồi .
- Tuần vừa rồi thu được khá nhiều lúa , nên tiếp tục cuộc chơi bằng cách bỏ ra 1/5 số lúa mới thu lượm được cho thỏa niềm đam mê .
- Thú thật với các bác khi mà bỏ cả đống tiền ra để rước ba cái của nợ này về thì áp lực và trở ngại đầu tiên của nhà em là phải vượt qua là hai cặp mắt " mang hình viên đạn " của bà cô em và bà cả nhà em . 3 năm trước 2 Dượng cháu nhà em bỏ ăn , bỏ việc lang thang ở Huế cả tháng trời , cuối cùng bỏ cả khối tiền để chở về quê 2 cái xe tải toàn là gổ , gổ và gổ - Bà cô ruột em và bà cả cho 2 dượng cháu ăn cơm tù cả tháng không thèm nhìn tới cái bản mặt bọn em luôn . Nhưng khi nhìn lại kết quả dưới đây rồi thì từ từ rồi cũng qua hehehehe .

- Phút thăng hoa , tận hưởng những gì mà mình đã đánh đổi :

Chân thành cảm ơn Bác 3đao 7 búa đã ghi nhận lại những hình ảnh này trong chuyến đi bụi về thăm quê nhà LX .
Cám ơn 2 Bác RubiKid và HuyGb đã có lời chúc cho công việc của em hôm tuần rồi tại T-ơi : Kết quả trên cả tuyệt vời luôn 2 Bác ạ , rãnh em mời 2 Bác
tại chổ củ luôn nhé .
Cám ơn HT Toyzace vừa mới giới thiệu cho em ký xong hợp đồng cho 1 phi vụ sáng nay , kiếm cũng được kha khá Hehehehe.
Cám ơn Mocop + Giahy đã tặng cho em cái món quà " đặc biệt " , chắc nhờ nó nên em mới "vượt cạn " thành công
.

Ủa, em tặng bác quà gì đặc biệt nhỉ? không lẽ món "sài một lần rồi bỏ"?

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

Còn em chỉ dám mơ ước gì có cái món gì đó để bán cho lão Đàm lấy mây chục ngàn của lão đắp thêm vào khoản tiết kiệm cưới V3 của em hu hu.....

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

POLTS nói:
Còn em chỉ dám mơ ước gì có cái món gì đó để bán cho lão Đàm lấy mây chục ngàn của lão đắp thêm vào khoản tiết kiệm cưới V3 của em hu hu.....
Em chỉ khoái số lúa còn lại của bác í thu được trong tuần này. Ước gì [:O][:O]

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

Mr. Đàm Cả Tú nói:
1/. Chân thành cảm ơn Bác 3đao 7 búa đã ghi nhận lại những hình ảnh này trong chuyến đi bụi về thăm quê nhà LX .
2/. Cám ơn 2 Bác RubiKid và HuyGb đã có lời chúc cho công việc của em hôm tuần rồi tại T-ơi : Kết quả trên cả tuyệt vời luôn 2 Bác ạ , rãnh em mời 2 Bác
tại chổ củ luôn nhé .
3/. Cám ơn HT Toyzace vừa mới giới thiệu cho em ký xong hợp đồng cho 1 phi vụ sáng nay , kiếm cũng được kha khá Hehehehe.
4/. Cám ơn Mocop + Giahy đã tặng cho em cái món quà " đặc biệt " , chắc nhờ nó nên em mới "vượt cạn " thành công
.
Em có đề xuất nhỏ xíu: bác Đàm tách riêng từng cái số mà em quánh và xử lý riêng theo từng chuyên án dùm được không? Bác dồn tất tật vào 1 show thì e chưa đủ thiện chí:D. Bọn em sẽ cố gắng theo sát sao mỗi chuyên án với bác, từ bây giờ giới truyền thông thường dùng là Đồng hành đó bác
.

Hạng D
28/2/11
1.027
9
38

Vắng mấy ngày mà bác Tú làm được mấy phi vụ. Vậy là nay chơi bowling quyết liệt luôn hả bác? Em dìa rồi nè..

Hạng B2
13/12/10
338
11
18
HCMC

Sẵn có cái thớt của bác Đàm về chiếc 2b cổ, em xin hầu các bác 1c 4b rất rất cổ.
Bữa trước hội em đi công tác ở Phan Thiết có tiếp khách ở ngoài Mũi Né, được giới thiệu về chiếc này với 1 câu khá oách xà lách: "một trong những chiếc 4b đầu tiên trên thế giới" :D:D:D:D:D (không phải lời của em nhé) các bác đoán xem giá nó bao nhiêu nha:

Hạng B2
9/4/11
204
0
0

Nghe bảo con này là con Mez đầu tiên trên thế giới
Em thì nhìn nó giống giống chiếc xe ngựa, hic hic..

Hạng D
29/11/06
4.025
11.111
113

Em cũng có con "xe cổ" đời ơ-kìa, ngày ăn 3 bữa, bô nổ toang toác mỗi ngày, cưỡi thì khi sướng khi không...
Nay muốn bán giá rẻ thôi, ko cần 22k đâu.
Có bác nào chỉ cách em bán bù ít đổi con xe đời mới chạy nè:D

Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
55
Bắc trung bộ

storm_auto nói:
Sẵn có cái thớt của bác Đàm về chiếc 2b cổ, em xin hầu các bác 1c 4b rất rất cổ.
Bữa trước hội em đi công tác ở Phan Thiết có tiếp khách ở ngoài Mũi Né, được giới thiệu về chiếc này với 1 câu khá oách xà lách: "một trong những chiếc 4b đầu tiên trên thế giới" :D:D:D:D:D (không phải lời của em nhé) các bác đoán xem giá nó bao nhiêu nha:

Em này theo em là hàng nhái thôi vì hình dáng thì cổ nhưng chi tiết thì mới hoàn toàn !