Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
Ây dà bác xem mây chiêc Morning nhập rôˋi tự nhận xét nhé :D vơi lại bên Hoàng Gia làm ăn đó giơ rôˋi chưa thây ai phàn nàn gì cả
Cám ơn bác, để em ngâm cứu xem như thế nào.

Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Có khuyết điểm của Sorento là chắn bùn sau qua ngắn nên bị văng, cản sau bị dơ quá. Có bác nào đã đề cập nhưng không biết có biện pháp khắc phục được kg ạ. Chỉ cần chắn bùn dài hơn 5cm là ok hay gắn thêm miếng cao su. Có bác nào thấy có chắn bùn nào dài hơn thay thế không ạ?
Nhìn chi tiết này hơi khó chịu, không bác nào quan tâm, cho ý kiến ta?
1YIj8UMaZXKjhvBRaRKMk-oyEo_rK8-7qCeTbV-JX_Y=w800-h450-no

Hạng B2
22/2/09
217
94
28
Nhìn chi tiết này hơi khó chịu, không bác nào quan tâm, cho ý kiến ta?
Em đi đến giờ cũng 4 xe rồi, cả sedan và gầm cao như escape, sorento, con nào cũng vậy hết, bình thường mà khó chịu gì đâu bác.

Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Xe trước em không bị văng vậy. Em thấy bác nào đề cập về việc này nói phải chi họ chế chắn bùn thêm mấy cm thì đâu bị. Lúc lau xe bị văng thế này khó lau. Em mới để ý và thấy các xe khác chắn bùn dài hơn đâu bị văng vậy, ví dụ như FE chẳng hạn, nhiều xe lắm, các bác để ý xem. Cũng không có khó tính nhưng giá mà thêm 3 cm thì xe sẽ không bị vậy nó sẽ chỉnh chu hơn. Liệu thay hay gắn thêm được kh?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Xe trước em không bị văng vậy. Em thấy bác nào đề cập về việc này nói phải chi họ chế chắn bùn thêm mấy cm thì đâu bị. Lúc lau xe bị văng thế này khó lau. Em mới để ý và thấy các xe khác chắn bùn dài hơn đâu bị văng vậy, ví dụ như FE chẳng hạn, nhiều xe lắm, các bác để ý xem. Cũng kh có tính nhưng giá mà thêm 3 cm thì xe sẽ không bị vậy nó sẽ chỉnh chu hơn. Liệu thay hay gắn thêm được kh?
vậy chắc thay được đó bác :D bác ra ADV hỏi xem thử