Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
Hic ...thấy Honda giới thiệu CR-V 2015 mới rồi, không biết khi nào anh Hải giới thiệu All New Sorento đây.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Hic ...thấy Honda giới thiệu CR-V mới rồi, không biết khi nào anh Hải giới thiệu All New Sorento đây.
Haha còn lâu bác ơi :D chăc cung phải vài năm nưa. Như Caren nè, bên nc ngoài chạy âˋm âˋm mây năm nay rôˋi giơ TH mơi tung ra

Hạng B2
25/7/12
129
107
43
Các bác cho hỏi xe em mới mua lại Sorento số sàn (2012) được vài ngày, chạy rất dễ tắt máy. Em chạy số sàn hàng ngày trong 5 năm gần đây (Ford Everest và Kia Forte) nhưng vẫn chưa quen với con Sorento này. Có nên ra ngoài chỉnh ga lại cho lớn hơn không nhỉ hay cứ chạy thêm một thời gian cho quen xe ạ?

• Like
Reactions: tuanpo
PAD
Hạng B2
24/11/12
308
141
43
em thấy cũng bình thường mà ta :D hay tại bác chủ khó tính quá hehe
Hồi mới lấy xe e cũng bực mình cái vụ này nhưng đi thời gian rồi cũng quen mắt. Nhưng khi rửa xe thì phải rửa kĩ chỗ này, nếu không vết mờ vẫn còn.

Hạng D
18/10/12
1.211
741
113
Haha còn lâu bác ơi :D chăc cung phải vài năm nưa. Như Caren nè, bên nc ngoài chạy âˋm âˋm mây năm nay rôˋi giơ TH mơi tung ra
- KHoảng cách đúng 1 năm thui, New Sò ra mắt tại Hàn Quốc tháng 7 2013 thì đến tháng 7/2014 có mặt tại Việt Nam, nhưng đây là bản facelift nên thời gian xuất hiện tại Việt Nam tương đối nhanh, chứ bản All new thường chậm hơn do phải thay đổi dây chuyền lắp ráp và khuôn mẫu và cả nhân sự nữa. Dự năm sau sẽ xuất hiện Canival mới đang làm mưa làm gió ở Mỹ, năm 2016 sẽ có All new Sò và K900 cho các bác, trong đó dòng Canival sẽ là dòng chiến lược tiếp theo của THACO, còn K900 sẽ là con át chủ bài trong việc đưa Kia lên vị thế mới trên thị trường, không cần bán được nhiều.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
- KHoảng cách đúng 1 năm thui, New Sò ra mắt tại Hàn Quốc tháng 7 2013 thì đến tháng 7/2014 có mặt tại Việt Nam, nhưng đây là bản facelift nên thời gian xuất hiện tại Việt Nam tương đối nhanh, chứ bản tất cả new thường chậm hơn do phải thay đổi dây chuyền lắp ráp và khuôn mẫu và cả nhân sự nữa. Dự năm sau sẽ xuất hiện Canival mới đang làm mưa làm gió ở Mỹ, năm 2016 sẽ có tất cả new Sò và K900 cho các bác, trong đó dòng Canival sẽ là dòng chiến lược tiếp theo của THACO, còn K900 sẽ là con át chủ bài trong việc đưa Kia lên vị thế mới trên thị trường, không cần bán được nhiều.
sao bác biết hay vậy:3dcuoi:

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
- KHoảng cách đúng 1 năm thui, New Sò ra mắt tại Hàn Quốc tháng 7 2013 thì đến tháng 7/2014 có mặt tại Việt Nam, nhưng đây là bản facelift nên thời gian xuất hiện tại Việt Nam tương đối nhanh, chứ bản tất cả new thường chậm hơn do phải thay đổi dây chuyền lắp ráp và khuôn mẫu và cả nhân sự nữa. Dự năm sau sẽ xuất hiện Canival mới đang làm mưa làm gió ở Mỹ, năm 2016 sẽ có tất cả new Sò và K900 cho các bác, trong đó dòng Canival sẽ là dòng chiến lược tiếp theo của THACO, còn K900 sẽ là con át chủ bài trong việc đưa Kia lên vị thế mới trên thị trường, không cần bán được nhiều.
Em like con Sò mơi và con Sedona ghê gơm. Gia đình đông đi Sedona là chuẩn nhât