Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
Hum bửa có qua xem xe bên SR NVT, em hỏi xe có tính năng khởi hành ngang dốc không thì được sale trả lời là có và đã được tích hợp mặt định luôn nên không có nút tùy chọn bên ngoài !. Nói là khi nhả thắng thì xe sẽ giữ trong vòng 3s để người lái có đủ thời gian chuyển qua chân ga.

Các Bác chạy New So kiểm chứng dùm em nhé.

Hạng B2
20/9/14
353
148
43
33
bác cứ ra mấy salon oto mà hỏi chắc chắn sẽ nhập được chỉ có điều giá cả như thế nào thôi. đợi Sò 2015 bên EU ra rồi nhập chiếc đó luôn đi bác hehe
Hehehe ! KIA chính hãng xe mới 100% hình như chỉ có ANh Hải được phép nhập vào VN . Mấy salon chỉ được nhập xe chạy rồi thôi !

Hạng B2
20/9/14
353
148
43
33
Hum bửa có qua xem xe bên SR NVT, em hỏi xe có tính năng khởi hành ngang dốc không thì được sale trả lời là có và đã được tích hợp mặt định luôn nên không có nút tùy chọn bên ngoài !. Nói là khi nhả thắng thì xe sẽ giữ trong vòng 3s để người lái có đủ thời gian chuyển qua chân ga.

Đây Bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM

Cái này có săn mà hehe chăc chăn có nha bác

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Vậy cũng bất tiện quá nhỉ, nếu salon đó trở kèo thì coi như thua đúng không bác.
Ây dà bác xem mây chiêc Morning nhập rôˋi tự nhận xét nhé :D vơi lại bên Hoàng Gia làm ăn đó giơ rôˋi chưa thây ai phàn nàn gì cả

• Like
Reactions: TRANHA