Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
Em mới test xe New So máy dầu về, thấy cái vô lăng nó rung rung rần rần khi tốc độ dưới 40 cây chuối. Có bác nào cảm thấy như vậy không ạ?

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
Em mới test xe New So máy dầu về, thấy cái vô lăng nó rung rung rần rần khi tốc độ dưới 40 cây chuối. Có bác nào cảm thấy như vậy không ạ?
Không bác nào thấy vậy à?!
Cho em hỏi thêm câu khác, New So có thể gập 1 bên gương hay không? Cám ơn.

Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa
Máy dầu thì em chưa trãi nghiệm, nhưng AE Hội Sò có 1 máy dầu New Sò thì không nghe nói vụ này.
Không gập 1 bên gương được nha Bác. Muốn được chắc phải qua Bác Trí

• Like
Reactions: Tới Nguyễn
Hạng D
18/10/12
1.211
741
113
- Có bác Park xong hiếp chạy máy dầu 2014 đó, còn ae hội sò đa phần chạy Sò 2013 trở về trước thui nên không trả lới bác được, theo cảm giác của em thì tay lái Sò thuộc loại êm dà hơi nặng so với phụ nữ nhưng được cái yên tâm khi chạy trên cao tốc

Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
Cám ơn các bác đã hồi âm...cho em hỏi tiếp, gương chiếu hậu có tính năng sấy gương không? Cám ơn

Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Hai bữa rồi mưa quá, đi băng băng đường ngập, cái camera de không biết sao mà màn hình nhìn mờ căm. Lau chùi cái camera kỹ rồi mà không hết, vẫn bị mờ màn hình khi de, không còn rõ như mọi khi. Không biết nước có lọt vào camera hay không.
KIA Sorento - Giao lưu, chia sẻ!
Có bác nào bị hiện tượng này không ạ, khắc phục sao ạ hay là phải đến hãng cho thợ họ xem lại ạ.

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Hai bữa rồi mưa quá, đi băng băng đường ngập, cái camera de không biết sao mà màn hình nhìn mờ căm. Lau chùi cái camera kỹ rồi mà không hết, vẫn bị mờ màn hình khi de, không còn rõ như mọi khi. Không biết nước có lọt vào camera hay không.View attachment 175713 Có bác nào bị hiện tượng này không ạ, khắc phục sao ạ hay là phải đến hãng cho thợ họ xem lại ạ.
đem đến hãng thử xem như thế nào :D ai hỏi bị gì thì nói đang xài bình thường tự nhiên bị :D haha

Hạng B1
19/2/13
66
41
18
Cám ơn các bác đã hồi âm...cho em hỏi tiếp, gương chiếu hậu có tính năng sấy gương không? Cám ơn
Gương chiếu hậu hai bên của Sò 2014 có sấy gương bác nhé, bác cứ bật sấy kính hậu thì sấy gương cũng kích hoạt luôn.

• Like
Reactions: nguyenlongkt