Hạng B2
20/9/14
353
148
43
33
Vô hãng kiểm tra đi bác, hôm rồi em có việc đi xa, cũng bị mất cảm ứng, hãng kiểm tra xong, quay clip lại, gọi bên đối tác cung cấp DVD tới, thay lun nguyên bộ mới, ngon lành cành đào, họ kỹ đến độ cái đĩa DVD trong máy cũ, được lấy ra, đút vào đầu mới test luôn (thông thường khi thay đầu DVD hay quên cái đĩa bên trong lắm<== hành động nhỏ thể hiện tính chuyên nghiệp). Ko mất 1 đồng. Nói về hậu mãi và service Trường Hải làm ăn rất đàng hoàng, ko có chuyện đổ lỗi cho người sử dụng. I LIKE IT.
Mong rằng Phòng dịch vụ bên em luôn phục vụ hài lòng khách hàng

Hạng B1
5/8/14
86
42
18
42
Mong rằng Phòng dịch vụ bên em luôn phục vụ hài lòng khách hàng
Bác ở Kia nào vậy? ông anh mình nói để ổng đi bản trì 1000KM đầu dùm (vì ổng có kinh nghiệm xe hơi hơn mình nhìu) nên nếu gần nhà ổng thì mình đăng ký bên đó lun.

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Tập Lái
30/10/14
17
21
3
34
Nghe bà con kêu cái DVD của New Sò nhiều thế, không biết anh Hải có ký HĐ dài hạn không mà chưa đổi sang loại DVD xịn hơn? Bỏ hơn tỷ mua xe mà phải xài cái DVD của Tập Cận Bình kể cũng chán, chẳng nhẽ lại sang hóng hớt xem DVD của SF 2015 thế nào :3dchientrung:

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
Sò 2012 có thể bật quạt, DVD/Radio khi không nổ máy được không các bác. Mình thử vọc nhưng chỉ bật được mỗi đèn sương mù thôi

Tập Lái
8/12/14
9
5
3
40
Mấy bác cho em hỏi, tình hình là em mua Sorento cũng được hơn 1 năm, mà có 1 số cái sau em không hiểu lắm:
1. Nếu tắt máy xe mà chưa cho số về P thì xe nó kêu um sùm, báo là phải chuyển về P, nhưng lúc đó cần số cứng ngắc, thường thì em phải đề máy lại rồi cho về P, rồi tắt máy. Có cách nào không phải đề máy lại không các bác?
2. Xe em có đi phủ nano, nghe giang hồ nói là phủ nano chống bay màu sơn, nhưng giờ em đứng kế mấy chiếc Sorento khác thì thấy xe em vàng khè, em phải khắc phục thế nào ạ? Em đã đi đánh bóng nguyên chiếc nhưng ko thấy cải thiện gì
3. Cái loa xe lâu lâu lại kêu rè rè khi mở bluetooth mà không mở nhạc, chạy chút thì hết, cái này có phải là do lỏng dây ko ạ?
4. Xe em chạy qua đường dằn, trong xe có tiếng kêu giống như nhựa không dính chặt cạ vào nhau, mà tìm cả xe không thấy chỗ nào, có bác nào bị giống em không?

Em mới mua chiếc xe đầu tiên nên hỏi hơi nhiều với nếu có ngây ngô thì các bác bỏ qua giúp nhá