Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Ông anh em đang cần kiếm gấp xe New Sorento 2014 GAT , màu gì cũng được. Bác nào có nhu cầu chuyển nhượng lại em nó thì inbox em dùm nha. Em đã cố thuyết phục mua xe mới nhưng vẫn không thành công nên chỉ còn cách lên đây đánh tiếng nhờ các bác. :3dkhoc:

Hạng B2
20/9/14
353
148
43
33
Ông anh em đang cần kiếm gấp xe New Sorento 2014 GAT , màu gì cũng được. Bác nào có nhu cầu chuyển nhượng lại em nó thì inbox em dùm nha. Em đã cố thuyết phục mua xe mới nhưng vẫn không thành công nên chỉ còn cách lên đây đánh tiếng nhờ các bác. :3dkhoc:
Rán khuyên ANh Bác lấy xe mới của BÁc luôn đi .

• Like
Reactions: nopainnogain
Hạng B2
25/7/12
129
107
43
Hôm qua vào KIA PMH kiểm tra xe nhân dịp khuyến mãi tháng 12 thì họ bảo bình acqui xe em hư! Xe em Sorento MT 2012. Em thì chạy thấy bình thường, nhiều lúc để cả tuần đề vẫn tốt! Vậy là sao các bác? Vì tài xế đưa đi nên em không có dịp hỏi bên KIA.

Em có nghe nói có giải pháp phục hồi bình cũng tốt, rẻ và bảo vệ môi trường. Nếu bác nào biết chỗ cho em xin.

Nếu mua mới thì mua acqui khô Đồng Nai tốt không bác? Mua loại bao nhiêu Ah là vừa ạ?

Bác nào có kinh nghiệm giúp em tí.

Tập Lái
8/12/14
9
5
3
40
Xe của em lại bị bệnh mới là khi rà thắng nó kêu két két rất lớn, giống như tiếng khi hết bố mà thắng, tuy nhiên em đã kiểm tra và bố thắng còn. Em đã mang ra Kia Phú Mỹ Hưng 2 lần nhưng lần nào cũng về chạy được khoảng 30p là bị lại, em nản quá chả muốn đem ra nữa, mỗi lần mất cả buổi sáng ngồi chờ. Tình trạng này chỉ xảy ra khi chạy chậm, còn ra cao tốc phóng vù vù thì về lại hết, hôm sau chạy đường thành phố thì bị lại.
Bác nào giúp em với, cứ mỗi lần dừng đèn đỏ là mọi người lại quay sang nhìn :(

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM
Xe của em lại bị bệnh mới là khi rà thắng nó kêu két két rất lớn, giống như tiếng khi hết bố mà thắng, tuy nhiên em đã kiểm tra và bố thắng còn. Em đã mang ra Kia Phú Mỹ Hưng 2 lần nhưng lần nào cũng về chạy được khoảng 30p là bị lại, em nản quá chả muốn đem ra nữa, mỗi lần mất cả buổi sáng ngồi chờ. Tình trạng này chỉ xảy ra khi chạy chậm, còn ra cao tốc phóng vù vù thì về lại hết, hôm sau chạy đường thành phố thì bị lại.
Bác nào giúp em với, cứ mỗi lần dừng đèn đỏ là mọi người lại quay sang nhìn :(
Bố thắng anh Hải loại noname của Tung Của... Thay bố thắng mobis hoac Hyundai thi hết liền bác ợ...

Tập Lái
8/12/14
9
5
3
40
Bác cho em hỏi có thể thay các bố thắng đó ở đâu vậy? Em ở tp HCM. Lần đầu em mua xe nên không biết, mong các bác chỉ giùm

Hạng D
16/10/11
1.738
9.738
113
Bố thắng anh Hải loại noname của Tung Của... Thay bố thắng mobis hoac Hyundai thi hết liền bác ợ...
Đến cái bố thắng mà mấy bác trường hải cũng đổi tung cua thì po tay thặc. An toàn mạng sống cả gia đình nằm ở cái thắng xe mà vì tiết kiệm vài đồng nỡ làm thế. Không biết còn món gì tung cua nữa, nghe bác cua_gach nói vậy thật làm mất cảm giác sướng rồi.