Tập Lái
30/5/12
5
1
1
chào các bác,xin các bác giúp dùm em,xe em là sò 2013 hiện tại đi được 25000km,mỗi lần em xuống dốc hoặc lên dốc xéo thi trong xe nghe tiếng kêu rắc rắc giống như la xe bị vặn sường vậy đó,va đi qua mấy gờ giảm tốc thi trên trần xe khúc ngay cửa sổ trời nó kêu dử lắm,không biết có bác nào bị như em chưa,làm ơn chỉ cho em cách khắc phục va chỗ làm uy tín ah.em ở tỉnh.xin cảm ơn

• Like
Reactions: Rynshii Dokomo
Pha cũng tự sáng hả bác ?
ở auto thì khi vào đường tối như vào hầm hoặc là trời tối thì pha cũng sáng luôn nhé bác
Nhưng nó cũng sáng luôn đèn sương mù và đèn hậu !
đèn sương mù thì bác bật nó mới sáng nhé, còn nó sáng là đèn led chạy ban ngày đó bác
KIA Sorento - Giao lưu, chia sẻ!

Nguyễn Trung Tín
Sales Executive

Mobile: 0938 73 76 83 (Zalo, Viber)
Email: [email protected]

Tập Lái
30/5/12
5
1
1
các bác giúp em với,xe em là sò 2013,em ở tỉnh,số là xe em khi mà lên dốc xéo hay xuống dốc xéo là no bị kêu nghe rắc rắc giống như bị vặn sường xe vậy đó ngoài ra qua mấy gờ giảm tốc nó kêu phía trên trần xe khúc ngay cửa sổ trời,xin mấy bác chỉ em cách khắc phục,và mình làm ở chổ nào uy tín ạh,xe em đi được 25000 km rùi.xin cảm ơn các bác

Hạng C
12/2/08
551
459
63
SAI GON
ở auto thì khi vào đường tối như vào hầm hoặc là trời tối thì pha cũng sáng luôn nhé bác

đèn sương mù thì bác bật nó mới sáng nhé, còn nó sáng là đèn led chạy ban ngày đó bác
KIA Sorento - Giao lưu, chia sẻ!

Nguyễn Trung Tín

Sales Executive

Mobile: 0938 73 76 83 (Zalo, Viber)​

Thật ra mình có nhầm tý . New so thì đèn led đó có chức năng là đèn do-mi thôi chứ không phải daylight gì cả trong choá đèn không có bóng đờ -mi nào như các xe khác . Còn cái đèn ở dưới là đèn gầm có công tắc riêng rồi .

• Like
Reactions: nguyentrungtin0805
Hạng B2
10/11/14
235
172
43
52
Thật ra mình có nhầm tý . New so thì đèn led đó có chức năng là đèn do-mi thôi chứ không phải daylight gì cả trong choá đèn không có bóng đờ -mi nào như các xe khác . Còn cái đèn ở dưới là đèn gầm có công tắc riêng rồi .
Vậy túm cái váy lại là New So không có daylight....đỡ đau đầu.

• Like
Reactions: minhb2
Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
chào các bác,xin các bác giúp dùm em,xe em là sò 2013 hiện tại đi được 25000km,mỗi lần em xuống dốc hoặc lên dốc xéo thi trong xe nghe tiếng kêu rắc rắc giống như la xe bị vặn sường vậy đó,va đi qua mấy gờ giảm tốc thi trên trần xe khúc ngay cửa sổ trời nó kêu dử lắm,không biết có bác nào bị như em chưa,làm ơn chỉ cho em cách khắc phục va chỗ làm uy tín ah.em ở tỉnh.xin cảm ơn
Bác chụp hình xe bác lên đi, anh em chỉ cho bác nhanh lắm.

Tập Lái
30/5/12
5
1
1
em ko biết úp hình bác ơi,trong hội so có ai bị như em chưa vậy bác làm ơn chỉ cho em chổ làm đi,nếu mình chạy đường thẳng thì ko có kêu rắc rắc chỉ có lên dốc mà chạy xéo lên là bị kêu liền àh,