Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
20/10/11
1.070
1.395
113
Hỏi thơ xe khi khoan gắn khóa có khoan trúng nó ko?

Hạng C
4/8/12
708
11.154
93
pano kính không như các loại vl khác, lắp vào thấy "tức" là phải chỉnh ngay, hồi xưa em vặn thêm nửa vòng cờ lê mà kính lan can cầu thang bùm.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Kính cường lực tại việt nam dành cho nhà dân dụng, đa phần đều được nung chưa đủ độ nên độ cứng giảm rất nhiều (khác với những nhà cao tầng). Tuy nhiên dù vậy cũng ko dể dàng vở khi có tác động ngoại lực, với kính 10ly có thể lấy đá chọi hoặc lấy búa gõ vài nhát ko ăn thua. Nên trường hợp ai đó chạy ngang lấy cục đá chọi thì chỉ bị xước thôi chứ cũng khó vở. Điểm yếu của kính cường lực chính là ở các góc, ở đó nếu biết thì lấy cái muỗng cafe gõ cái là xong. Nhưng thực tế thì khi làm cửa các góc kình đã được giấu vào trong khung nhôm rồi nên ko lo. Khi lắp đặt đừng để kính vặn quá, lúc đó nó luôn trong trạng thái cương cứng nên đến lúc nó sẽ nổ thôi

Hạng D
ngoinhaxanh nói:
Kính cường lực tại việt nam dành cho nhà dân dụng, đa phần đều được nung chưa đủ độ nên độ cứng giảm rất nhiều (khác với những nhà cao tầng). Tuy nhiên dù vậy cũng ko dể dàng vở khi có tác động ngoại lực, với kính 10ly có thể lấy đá chọi hoặc lấy búa gõ vài nhát ko ăn thua. Nên trường hợp ai đó chạy ngang lấy cục đá chọi thì chỉ bị xước thôi chứ cũng khó vở. Điểm yếu của kính cường lực chính là ở các góc, ở đó nếu biết thì lấy cái muỗng cafe gõ cái là xong. Nhưng thực tế thì khi làm cửa các góc kình đã được giấu vào trong khung nhôm rồi nên ko lo. Khi lắp đặt đừng để kính vặn quá, lúc đó nó luôn trong trạng thái cương cứng nên đến lúc nó sẽ nổ thôi
Ác nhễ....:D

Hạng C
4/8/12
708
11.154
93
ngoinhaxanh nói:
Kính cường lực tại việt nam dành cho nhà dân dụng, đa phần đều được nung chưa đủ độ nên độ cứng giảm rất nhiều (khác với những nhà cao tầng). Tuy nhiên dù vậy cũng ko dể dàng vở khi có tác động ngoại lực, với kính 10ly có thể lấy đá chọi hoặc lấy búa gõ vài nhát ko ăn thua. Nên trường hợp ai đó chạy ngang lấy cục đá chọi thì chỉ bị xước thôi chứ cũng khó vở. Điểm yếu của kính cường lực chính là ở các góc, ở đó nếu biết thì lấy cái muỗng cafe gõ cái là xong. Nhưng thực tế thì khi làm cửa các góc kình đã được giấu vào trong khung nhôm rồi nên ko lo. Khi lắp đặt đừng để kính vặn quá, lúc đó nó <span style=""color: #888888;"">luôn trong trạng thái cương cứng nên đến lúc nó sẽ nổ thôi </span>
Cảm ơn bác, em hiểu rồi ạ;)

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
lamdat nói:
Alabama nói:
Xác định rồi
Em vô đầu tiên bác ạ. Chưa ai dzô hết!
Chủ nhà nói bác là người đầu tiên hả, chúc mừng nhé, thời buổi này hiếm có người giữ được tới giờ như bả. Bên tàu cũng có bà thạc sĩ 38 tuổi

Hạng C
4/8/12
708
11.154
93
ngoinhaxanh nói:
lamdat nói:
Alabama nói:
Xác định rồi
Em vô đầu tiên bác ạ. Chưa ai dzô hết!
Chủ nhà nói bác là người đầu tiên hả, chúc mừng nhé, thời buổi này hiếm có người giữ được tới giờ như bả. Bên tàu cũng có bà thạc sĩ 38 tuổi
bậy nà, nhà bác Bầm

trở lại thớt đi mấy pa:D

Hạng D
23/8/08
3.140
1.832
113
45
nội ứng suất gây vỡ rồi; cái này do lỗi sản xuất

Status
Không mở trả lời sau này.