Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Vòng xoay Hồ con Rùa, trước cổng Đại học quốc gia đậu xe thỏa mái !

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Bác cứ vào NVH Lao Động mà đậu,xe trong đó đậu đầy,vứt từ sáng đến chiều..Em nói rồi,có lòng thì bác nhỏ nhẹ rồi gửi bảo vệ ít tiền cafe..còn ko bác vào khuôn viên rồi rẽ trái vào hẳn hướng bên gửi xe máy là xong,chả ai thu xu nào.

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Bác cứ vào NVH Lao Động mà đậu,xe trong đó đậu đầy,vứt từ sáng đến chiều..Em nói rồi,có lòng thì bác nhỏ nhẹ rồi gửi bảo vệ ít tiền cafe..còn ko bác vào khuôn viên rồi rẽ trái vào hẳn hướng bên gửi xe máy là xong,chả ai thu xu nào.

Hạng D
15/12/06
1.211
5.429
133
39
TH7128 nói:

Phải vậy k pa.....mình chui vào đó...BV hỏi đi đâu thì mình trả lời sao bác....mà em đậu đến 6-7 giờ tối lận....đậu hoài ngày nào như ngày đó..thế nào BV chả biết mình đậu để đi làm...k nghi sao dc....

Hạng B2
12/2/11
461
465
63
44
nobitta nói:
TH7128 nói:

Phải vậy k pa.....mình chui vào đó...BV hỏi đi đâu thì mình trả lời sao bác....mà em đậu đến 6-7 giờ tối lận....đậu hoài ngày nào như ngày đó..thế nào BV chả biết mình đậu để đi làm...k nghi sao dc....

hehe... bác nobitta làm chuột bạch vụ này thử đi. nếu ổn bác hú em, vô đó đậu luôn :D:D

Hạng D
13/1/11
2.367
26.558
113
thành Phiên An - Gia Định
nobitta nói:
Em k có gì phải lo cả....còn nếu bác siêng chúc..thì chạy ra số 2 Nguyễn Thủ Ý mua cái vé tháng 100K, dán lên xe...là đậu ở đó cả tháng cũng dc...k phải tìm thằng viết phiếu

Em lâu lâu cũng đậu xe mà có gặp thằng viết phiếu đâu...nên cũng bỏ đi luôn...

Nhưng lâu lâu em cũng cho nó thêm 5K, nhưng tốt nhất là mua vé tháng bác ợ...có 100k mà đậu tẹt ga luôn...

Đậu ở chỗ đó e thấy cũng an toàn phết...chưa thấy bị gì....

Em cũng ngại mấy cái vụ đậu chui lắm...vì có gì thì phiền....còn nếu cản trở việc làm ăn của người ta...dễ bị ăn mấy cái rạch vào xe lắm....

Nguyễn Thủ Ý là kí chỗ nèo cà ?
hay cụ muốn nói cái đường nhỏ Nguyễn Như Ý gần Nguyễn Văn Thủ Dakao Q1 ?

anh_sai_lam nói:
sao bác để xa vậy? rồi đi xe ôm đến VP ah????
có chỗ ngay hông trường Marie curie đó bác..............

là Ngô Thời Nhiệm đầu NKKN Q3
quăng xe đó cuốc bộ qua Lê Quý Đôn mần tô phở Tuyết Mai 100 ngàn/tô

Hạng B2
13/7/11
110
9
18
Em cũng đang đau đầu vụ này. Em làm ở gần đài truyền hình, trong giờ làm việc em đang gửi xe tháng ở sân Hoa Lư, có điều để xe nắng quá, chiều ngồi vào xe mà cứ như ngồi vào phòng xông hơi vậy. Các bác có biết xung quanh đài truyền hình có chỗ nào gửi xe mát mẻ chút thì chỉ em với. Đa tạ các bác.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.223
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Không hiểu sao bác chủ có thể đủ can đảm mà đậu xe, "bỏ thí" nó ở chỗ nào đó để đi làm nhỉ? Kẻ gian nó mần thịt V2 mình thì sao? Em nhất định phải có bãi gởi xe có BV đàng hoàng thì mới dám đậu.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.611
113
Sài Gòn - HCM
Gia_Định nói:
nobitta nói:
Em k có gì phải lo cả....còn nếu bác siêng chúc..thì chạy ra số 2 Nguyễn Thủ Ý mua cái vé tháng 100K, dán lên xe...là đậu ở đó cả tháng cũng dc...k phải tìm thằng viết phiếu

Em lâu lâu cũng đậu xe mà có gặp thằng viết phiếu đâu...nên cũng bỏ đi luôn...

Nhưng lâu lâu em cũng cho nó thêm 5K, nhưng tốt nhất là mua vé tháng bác ợ...có 100k mà đậu tẹt ga luôn...

Đậu ở chỗ đó e thấy cũng an toàn phết...chưa thấy bị gì....

Em cũng ngại mấy cái vụ đậu chui lắm...vì có gì thì phiền....còn nếu cản trở việc làm ăn của người ta...dễ bị ăn mấy cái rạch vào xe lắm....

Nguyễn Thủ Ý là kí chỗ nèo cà ?
hay cụ muốn nói cái đường nhỏ <span style=""color: #ff0000;"">Nguyễn Như Ý </span>gần Nguyễn Văn Thủ Dakao Q1 ?

anh_sai_lam nói:
sao bác để xa vậy? rồi đi xe ôm đến VP ah????
có chỗ ngay hông trường Marie curie đó bác..............

là Ngô Thời Nhiệm đầu NKKN Q3
quăng xe đó cuốc bộ qua Lê Quý Đôn mần tô phở Tuyết Mai 100 ngàn/tô
Cụ nhầm cái...ở giữa òi.Nguyễn Thành Ý Cụ ơi.Kakakaka.