Hạng F
5/3/10
6.005
33.778
113
Ha Sonata nói:
Không hiểu sao bác chủ có thể đủ can đảm mà đậu xe, "bỏ thí" nó ở chỗ nào đó để đi làm nhỉ? Kẻ gian nó mần thịt V2 mình thì sao? Em nhất định phải có bãi gởi xe có BV đàng hoàng thì mới dám đậu.
nó chỉ cần bẻ cái gạt nước hoặc kiếng hậu thôi cũng đứt vài chai

Hạng B2
30/1/10
130
0
0
Tumo nói:
Em cũng đang đau đầu vụ này. Em làm ở gần đài truyền hình, trong giờ làm việc em đang gửi xe tháng ở sân Hoa Lư, có điều để xe nắng quá, chiều ngồi vào xe mà cứ như ngồi vào phòng xông hơi vậy. Các bác có biết xung quanh đài truyền hình có chỗ nào gửi xe mát mẻ chút thì chỉ em với. Đa tạ các bác.
bác gởi tháng bên nhân văn á...trước đây 800/tháng... giời mới lên 1tr rùi...em làm nên đài nè...còn nếu chịu khó đi sớm bác đậu đối diện đài á....parking miễn phí... trường nông lâm đối diện đài cũng cho gởi đó bác...ngoài trời nhg có bóng cây nen chắc đỡ hơn

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/2/12
1
0
0
36
Chào các bác,
Em dạo này bắt đầu đi học ở tòa nhà Itaxa, cũng gần Huyền Trân Công Chúa ( 2 mặt tiền NTMK và Võ Văn Tần), khổ nỗi ở đây không có chỗ đậu xe. Em học từ 18-21h. Các bác chỉ giúp em chỗ đậu với ạ! Em cảm ơn nhiều!

Hạng B2
26/11/06
303
842
93
đi xe mắc cũng khổ nhỉ , em đi xe bèo quăng thoải mái , miễn không cấm đậu , nhưgn độc 1 cái là em làm ở quận 1 , đường đông du , nhưgn sáng nào cũng có chỗ đâu xe đàng hoàng , cách VP có 3 bước chân ,

Hạng B2
18/10/11
320
41
28
Đúng là chạy xe trong xì gòn đã khổ, tìm chỗ đậu còn khổ hơn

Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
Bác chạy ra Trần Quốc Thảo lúc khoảng 4-5h sáng đậu trước dành chỗ rồi nằm ngủ luôn trong đó, tới giờ thì dậy đi làm luôn, khoẻ re.
Nhớ mang theo bàn chải và kem đánh răng, nếu sáng ngủ dậy mà không súc miệng thì miệng thúi lắm, đi làm không tốt.

Hạng C
15/5/12
579
3
18
anh_sai_lam nói:
sao bác để xa vậy? rồi đi xe ôm đến VP ah????
có chỗ ngay hông trường Marie curie đó bác..............
Bác anh_sai_lam cũng rành đường phết.