Hạng B2
1/8/15
121
49
28
39
Quy định xin thêm Bánh mỳ chính quy đã ban hành v/v lắp BÌNH CHỮA CHÁY (BCC) em nghĩ là các bác đã biết hết rồi phải không?
Bác nào có hiến kế gì hay không xin chỉ giáo với anh em hoặc có ai biết nơi nào bán BCC ngon bổ rẻ thì xin cung cấp thông tin chi tiết cho anh em nhé các bác.

• Like
Reactions: thangmy and maisau
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Lại tốn thêm bánh mỳ v/v BÌNH CHỮA CHÁY rồi các bác ơi
Em mần rồi, 50k, không biết có phù họp tiêu chuẩn quốc gia, quốc tế không nữa, hic hic

Lại tốn thêm bánh mỳ v/v BÌNH CHỮA CHÁY rồi các bác ơi

• Like
Reactions: uranium
Hạng D
8/2/12
1.022
1.973
113
xe bác để ngoài nắng mà sợ nổ vậy bác phải mua 2 bình, vì bình này nổ còn có bình khác để dập lửa

Bình chữa cháy này nổ dơ xe thôi bác, mắc công dọn vệ sinh.

Hạng B2
1/8/15
121
49
28
39
View attachment 405103 Em mần rồi, 50k, không biết có phù họp tiêu chuẩn quốc gia, quốc tế không nữa, hic hic

View attachment 405102
em nghe nói đâu là BCC phải có tem kiểm định chất lượng gì đấy bác ạ
nói chung tụi nó muốn ăn bánh mỳ thì tụi nó cũng chuẩn bị nhiều lý do để ăn lắm
đợt quy định xe ô tô phải có BCC này thì tình hình kinh tế của các đơn vị cung cấp BCC và XXX chắc tăng nguồn tài sản lên gấp 10 lần là ít nhỉ

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
em nghe nói đâu là BCC phải có tem kiểm định chất lượng gì đấy bác ạ
nói chung tụi nó muốn ăn bánh mỳ thì tụi nó cũng chuẩn bị nhiều lý do để ăn lắm
đợt quy định xe ô tô phải có BCC này thì tình hình kinh tế của các đơn vị cung cấp BCC và XXX chắc tăng nguồn tài sản lên gấp 10 lần là ít nhỉ
Giá trị cái tem chắc 5 đồng bạc,hihi... 'bọn đầy tớ, tôi mọi, béo tốt' giờ giàu hơn chủ cả da đen, gầy còm nhiều.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
gắn vào đó chắc không bác, xe em để ngoài nằng không không biết gắn vào có sao không nữa.
dây rút 2 chổ, lắc lư đong đưa nhưng chắc không rơi đâu bác

Hạng B2
30/11/11
346
236
43
Trái đất
Em mua 2 bình, mỗi bình 0.5kg. Hơi nặng, để nghiên nó cứ muốn rơi ra khỏi cái gá treo, nên chưa lắp vào đâu được, tam thời bỏ chỗ để nước ở cửa trước, mỗi bên một bình. 2 cái bình chả có cái tem nào cả, cửa hàng nói của Malai. Ai dám bắt khi không có tem lấy xịt vào mặt nó.

• Like
Reactions: uranium
Hạng B2
1/8/15
121
49
28
39
ăn no đợt BCC này chắc qua tết tới mùa mưa chúng nó lại bắt xe phải chở thêm phao cứu hộ phòng khi đường ngập úng, lũ quét, sạc lỡ quá các bác ạ

• Like
Reactions: maisau