Hạng B1
19/2/09
72
3
8

bao.nguyen nói:
Em mạn phép thông báo các bác là em có thằng em nó đi du lịch em nhờ nó mua cái móc khóa thế này.
Lada Niva - Russian Range Rover (Phần 2)

Bác nào thích không cho em hay em nhắn nó mua nha. Giá em sẽ báo các bác sau :)
bác cho em đăng ký thêm một móc khóa nữ nha. thằng bạn em  nhìn thấy ảnh nó thích quá. thế là em đăng ký 02 chiếc nhá. thanks bác nhiều

Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Em xin cập nhật  lại :)  
Bác ThanhTlem 2 cái   và 1 bé Lada diecast 1/43 (Màu xanh dương) 
Bác ThanhC650 2 cái    
Bác Ducviet 1 cái   
Bác Mig 1 cái 
Bác ADC Common Rail 2 cái

Em của em thì sau Tết mới về nên các bác nào thích mua thì cho em hay nha

Còn xe Niva dùng làm móc khóa thì em đang tìm.....

Hạng C
12/11/10
525
1
0
50
mig19farmer nói:
He he, bác vất vả vụ chạy qua chạy lại rồi vì gara bác Phương hơi bị xa mà bác lại chưa có bằng lái.  Mỗi lần chạy qua đó em cũng ngại kinh khủng luôn.
Mình thì chả ngại. Có một đồng chí làm chung với bên này có bằng lái cả năm nay rất ít được chạy nên cứ năn nỉ xin chạy hoài. Chỉ tốn tiền đi về thôi.:) Nhưng Niva được mệnh danh là DIY car nên cái gì làm được mình tự mày mò làm. Lỡ có chết máy thì vời đến cứu hộ kéo ra garage. Coi như phí học hỏi. Do vậy phải tìm chỗ nào gần hơn. Còn tạm thời cứ Hai Sơn vậy. Sau tết phải bắt đền vụ dây điện cái đã. Hehe.

Tập Lái
25/1/11
34
0
0
ladaniva1600 nói:

(Chưa tính bác Long 49H chỉ tham gia offline, không tham gia online, ở Bình Dương). Mà bác Mig phải tính là bác ở Bình Dương chứ?
Hehe, Niva vốn nhiều ở ngoài bắc mà sao các bác gia nhập hội ít nhỉ. Chắc tại Niva xịn quá ít hỏng, dễ sửa, dễ tìm đồ nên không cần tham gia. Hội offroad hình như chỉ có mỗi chiếc của bác Kar thì phải, không biết còn không.
Các bác ngoài bắc giờ k đi ọp bằng niva nữa rồi bác à, ít cũng phải là Vịt :D

Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Chào các bác
Hôm nay em của em nó gửi vài tấm hình chụp các xe 1/60 làm chìa khoá. Em hỏi nó giá bao nhiêu thì nó nói báo em sau do người bán sẽ để giá tốt nếu mua nhiều
Móc khoá Niva màu xanh lục và đỏ

Xe UAZ

Có cả xe Lada 2107 nữa nhưng hình chưa có hì hì hì

Hạng B2
15/8/10
376
4
0
Hì hì bác cứ nói em, có gì thì bác giới thiệu bác khác mua cũng được mà có sao đâu :)

Tập Lái
25/9/10
47
1
8
Báo các các cụ là sáng sớm tinh mơ ngày hum nay 28 tết, em chạy Niva về quê nội ở Thái Bình, ra đến đường pháp vân cầu giẽ em chạy bình quân là 80km, đến mấy đoạn thẳng đap hết ga thử phát, khi lên đến 100km rồi thì ko dám lên nữa vì xe bắt đầu rung mạnh, đến NAM ĐỊNH nghỉ ăn sáng, em  lật nắp capo lên để xem việc mình có cái mũi hút gió nó làm nóng máy hay mát máy, lật ra thấy hiệu quả khó lường luôn, khoang máy gần như ko thấy nóng, chạm tay vào máy cung ko quá nóng, em thấy khi mình đi đường nhất là đừong quốc lộ như thế, có cái mũi nó hút gió khéo còn mạnh hơn cả quạt, mát máy lắm, cả đi cả về hơn 200km mà băng băng các cụ ạ, ah, cả cái mũi trên nữa, gió hút vào cứ như là...mui trần ý...hehe (tất nhiên là nếu ngoài đường ít bụi, còn đường nhiều bụi thì em đóng lại!

e show cái ảnh lúc ở nam địhn ăn sáng!

• Like
Reactions: khoaton