Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
21/11/06
733
575
93
53
Chào các bác ban điều hành.

Mấy topic gần đây em thấy vài thành viên sử dụng ngôn ngữ dễ gây khó chịu cho người khác.
Em không biết các ngôn ngữ kiểu này có được sử dụng trong OS không vì em thấy mấy nơi khác (ttv..., tee...) họ cũng sử dụng thoải mái, nên vào đó là em dội ra ngay, kg bao giờ vào nữa.
Đồng ý ai muốn nói gì là quyền người đó, nhưng gây khó chịu cho người khác thì em nghĩ không nên sử dụng.
VD ngôn ngữ đã sử dụng.
bác nói không ngượng mồm à
bác bốc phét quen mồm rồi à

Vài lời xây dựng.
Chào các bác.

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
RE: Lại chuyện ngôn ngữ.

đồng ý nhất trí ý kiến quan điểm cách nhìn nhận vấn đề của bác

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

OS đã có qui định về cách hành văn trên diễn đàn, đề nghị các thành viên thực hiện nghiêm chỉnh. Những bài nào vi phạm sẽ bị xóa mà không cần báo trước, nhưng thành viên nào tái phạm nhiều lần sẽ bị cảnh cáo hoặc ban nick tùy theo mức độ vi phạm. Nhất là đối với những thành viên có thái độ công kích các thành viên khác gây ra cãi vã ko đáng có.
Rất mong các bác lưu ý

Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM

Đồng ý ai muốn nói gì là quyền người đó, nhưng gây khó chịu cho người khác thì em nghĩ không nên sử dụng
em tán thành với bác chiẹn này

chúng ta qui tụ nơi này ( đất lành chim đậu mà )& luôn miêng gọi là ( anh em đại gia đình OS) mà anh em thì "anh em như thể tay chân ...."mà .

Tập Lái
19/10/06
12
1
3
Tân Bình

Chào Các BÁC!!!
Em cũng đồng ý với các BÁC về ý tứ ngôn từ gần đây của 1 số thành viên trong FORUM OS .
Nên xem đây là nơi để học hỏi và trao đổi kinh nghiệm cho nhau , thành viên nào có ý kiến nào chưa đúng thì nhẹ nhàng đóng góp để cùng nhau tiến bộ hơn .
Cám ơn .

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.467
2.207
113
48
TP.HCM

Tứ hải giai huynh đệ mà. Anh em vào đây thì mênh mông, khác nhau đủ thứ. Nhưng nếu anh em chúng ta tôn trọng nguyên tắc diễn đàn, và nhất là đừng nói những lời mà mình không muốn nghe thì không bao giờ có chuyện to tiếng phải không các bác :)
Quy định đã có, còn lại là các bác quản lý làm việc "chí công vô tư" là xanh sạch đẹp ngay đó mà :)

Hạng B2
9/3/07
132
0
0

Mấy anh quản lý có nhiều tay nhiều mắt cũng khó thấy hết được.
Vậy đề nghị ai thấy bài nào "có dấu hiệu nghi ngờ" thì thông báo cho quản lý. Như vậy mới là xây dựng tích cực chứ.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Em nhất trí cao vơí các bác,Riêng trong 1 số mục như ngoaì lề có thể du di 1 chút cho ae nghiêng ngả tí .... vì sau môĩ tuần đã có Cụ RUÀ dọn dẹp :D:D

nhưng mà dọn dẹp cũng phải công bằng, có những bài vô duyên nhưng có nói về mod bên trong chẳng thấy bao gìơ dọn, ví dụ như bài bánh mì kebab, nhảm quá nhưng để hoài, e không thuyết phục mọi người.:mad:

Hạng B2
12/3/07
351
36
28

Trích đoạn: Nguyen

OS đã có qui định về cách hành văn trên diễn đàn, đề nghị các thành viên thực hiện nghiêm chỉnh. Những bài nào vi phạm sẽ bị xóa mà không cần báo trước, nhưng thành viên nào tái phạm nhiều lần sẽ bị cảnh cáo hoặc ban nick tùy theo mức độ vi phạm. Nhất là đối với những thành viên có thái độ công kích các thành viên khác gây ra cãi vã ko đáng có.
Rất mong các bác lưu ý

Bác này hạng B2 mà cách nói giống Admin thế nhỉ? Hay là Admin khoác áo thường dân vi hành...;)

Status
Không mở trả lời sau này.