Hạng D
14/8/11
4.204
89.931
113
nhà cháu bị hai bánh hôn hoài!! Hôn má, hôn mông, hôn mũi, hôn eo...... mới đầu thì cũng khó chịu.. sau dần cũng quen... tặc lưỡi.. thôi chứ làm gì bây giờ??? Được cái vợ .. chân dài nên mấy thèng hai bánh với lắm thì cũng quệt nhè nhẹ... đỡ xót....

Hạng F
8/12/09
6.043
1.066
113
67
Sài Gòn

Ha Sonata nói:
Em nói thật: Mỗi khi bị xe quẹt rồi bỏ chạy, em tự ngẫm "số mình hôm nay ra đường bị TNGT, nếu không bị quệt như vầy thì có thể sẽ là tai nạn nghiêm trong. Hên quá!" vậy là em báo BH giải quyết bồi thường. Than thản.

Tập Lái
19/10/13
1
0
0
Hi moi nguoi. Em la mem moi chua biet su dung nen mao pham vo topic nay mong chu topic bo wa nha. Em dang muon hoi moi nguoi lao sao de post cau hoi minh len? Em dang tim mot trai tre mo coi ten Thi An o Ba Ria Vung Tau, mot nguoi ben nuoc ngoai dang muon giup do trai nay nhung ko the tim ra dia chi va so dt. Minh ko chen link vao day dc nen moi nguoi vao youtube cham com xet watch?v=37Njg2393GA. Trung tam con co ten la Juesusloves orphanage, site la juesusloves cham org nhung vao ko dc. Cam on chu topic va moi nguoi.

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
chỉ biết câm nín với tụi làm lỗi xong bỏ chạy chả tỏ thái độ biết lỗi gì hết, còn mình thì phải chịu thôi :(

Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
BéBa nói:
Đường nhỏ hẹp mà bác chạy cũng vãi nhể, vù vù kinh thật.
lên "phim" nhìn nó nhanh vậy chứ thực ra chậm lắm bác

Veo confirmed
Tập Lái
6/4/13
23
1.943
78
31
Cái loại đấy xe buýt nó còn ép nữa là bác, nói thật sẽ có ngày nó không may mắn như thế nữa khi ép container

Hạng B2
19/7/12
112
56
43
Cách đây cũng vài năm em cũng thịt một chú chở nước đá,dừng đèn ở Lý Chính Thắng - NKKN nghe tiếng nẹt pô ầm ầm sau lưng em đã chủ động nhịp thắng 2 3 cái cho nháy đèn đỏ..Vậy mà nó cũng vẫn xoẹt ngang đuôi xe..
Vừa quẹt xong là chú em lồm cồm bò dậy rồi vòng qua bên phía cửa phụ xe em tính chơi chiêu bỏ xe..Em nhìn kiếng thấy phi ra bọc trước đầu xe túm áo lại.Chú em năn nỉ thấy tội lắm,nhìn vào đuôi xe quẹt cũng sâu,nghĩ đến cái thái độ bỏ chạy rồi nẹt pô nên ghét vô cùng..Em bảo cái này sơn 3tr,nó bảo không có tiền,em thò vào túi vét sạch sẽ được 120 thì phải..Lấy luôn,rồi đuổi đi...Lần sau cho chừa.. [:))]

Hạng B2
12/10/13
110
0
0
Gò Vấp, TP.HCM
Bi Rên nói:
Cách đây cũng vài năm em cũng thịt một chú chở nước đá,dừng đèn ở Lý Chính Thắng - NKKN nghe tiếng nẹt pô ầm ầm sau lưng em đã chủ động nhịp thắng 2 3 cái cho nháy đèn đỏ..Vậy mà nó cũng vẫn xoẹt ngang đuôi xe..
Vừa quẹt xong là chú em lồm cồm bò dậy rồi vòng qua bên phía cửa phụ xe em tính chơi chiêu bỏ xe..Em nhìn kiếng thấy phi ra bọc trước đầu xe túm áo lại.Chú em năn nỉ thấy tội lắm,nhìn vào đuôi xe quẹt cũng sâu,nghĩ đến cái thái độ bỏ chạy rồi nẹt pô nên ghét vô cùng..Em bảo cái này sơn 3tr,nó bảo không có tiền,em thò vào túi vét sạch sẽ được 120 thì phải..Lấy luôn,rồi đuổi đi...Lần sau cho chừa.. [:))]
bác làm thế thì đúng lý bên bác, nhưng tội anh ấy chở nước đá được dăm ba đồng...:cool: