Hạng B2
15/5/10
190
88
28
Saigon
tommyha nói:
jacob_chen nói:
Bác tới REDA họp offline hay dẫn người yêu đến xem phim sẽ có discount ạh
Lần đầu tiên cưới vợ Hai của em ^^
, chỉ cần nói là member của OS là được bác ợh

Xem phim HD tự chọn phòng tình nhân là gì vậy bác ? Bác PR đi thấy hấp dẫn mình tới liền mà dícount bao nhiêu % ạ ?

Quán em là có 6 phòng, 4 phòng tình nhân và 2 phòng lớn family size, các bác đến tự chọn fim HD mình muốn xem theo ý thích trong list fim của quán rồi ngồi chờ chút để nhân viên phục vụ set up phòng cho mình xem (kho phim trên 1500 fim HD đó bác), khác với mô hình HD ở Q.3 là ngồi xem phim chung với những người lạ và chỉ chiếu theo xuất phim đã dc chọn theo thứ tự trong ngày đó bác.

Các bác tới ủng hộ quán em nói là thành viên OS sẽ dc GIẢM 50% GIÁ NƯỚC UỐNG ạh :) em cũng xin mạng phép post lên giá cả tí cho bác nào có hứng thú: phòng tình nhân- ngồi dc 2-4 người: 80.000/h (sáng từ 9h-4h chiều chỉ 40.000/h), phòng lớn- ngồi dc trên 10 người: 120.000/h (từ 9h sáng đến 4h chiều chỉ 80.000/h). Nước uống từ 25.000 (cafe sữa đá) đến khoảng hơn 30.000 tí (sinh tố). Sau đây là vài tấm hình minh họa ạh:

Đây là phòng tình nhân nhé bác, mỗi phòng có 1 theme trang trí khác nhau ạh

Đây là phòng lớn ạh

Mặt tiền quán em

Đây là map để đến quán em ạh

Mong được các bác ủng hộ, đã có vài thành viên OS đến xem phim ở quán em và rất hài lòng về dịch vụ, mong sẽ được phục vụ các bác sớm để em còn ráng ... sắm vợ Hai mới ạh

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/5/10
190
88
28
Saigon
ThangC180K nói:
jacob_chen nói:
Thanks các bác đã khen, em ngượng quá đi ^^. thiệt tình là em định lấy màu trắng, mà vừa vào showroom thì bị hớp hồn bởi em màu đỏ này nên quyết cưới bằng được dù phụ thân nhăn nhó
do bữa giờ em bận quá nên chỉ mới up lấy tấm thằng bạn chụp em và vợ hai lúc đi ăn
, để em rửa xe xong rùi sẽ chụp 1 series ạh, xe em mới lấy cách đây 1 tuần, ngay lúc BMW đang khuyến mãi 3 series Lifestyle đó bác, EA thách cưới là 1tỷ4 sau thuế trước bạ + bảo hiểm ạh

Mà cái GPS tìch hợp bản đồ việt nam của BMW ko chính xác lắm, đường cấm quẹo nó cũng chỉ em quẹo vô tuốt luốt
đến chán cái GPS zin theo xe, mình cài vietmap vô GPS zin của BMW được ko bác? rổ rá bao nhiêu ạh?

Xe bác giá EA bán giá bao nhiêu vậy? giá trước khi cộng phí trước bạ và bảo hiểm nhé bác. e cũng đang muốn mua 1 chiếc 320i Lifestyle nhưng mà khi hỏi giá xe thì bên EA thì chỉ bớt được 5tr so với giá 1.266.000.000 phiên bản Lifestyle và giảm thêm 5tr nửa, vì xe e mang về tỉnh tự đăng ký, tộng cộng bớt được khoảng 10tr so với giá niêm yết. Giá vậy so với giá xe bác mua là bằng, rẻ hơn hay mắc hơn? có bác nào có thể mua được giá tốt hơn nửa không? nếu có thì giới thiệu cho em mua được giá tốt, thanks các bác.

Các bác thông cảm, em là mem mới, ko biết trong 1 post quote 1 lúc nhiều cái quote thế nào nên đành trả lời từng cái vậy, em mua giá là 1.266.000.000 lun đó bác, em mua bên EA Nguyễn Văn Linh, vì gần nhà em, chú sales ko có bớt hay khuyến mãi gì cả hix, chắc tại nó nằm trên Q.7 :))

Xe em do tính em khoái đạp ga mà lúc này bắn tốc độ ghê quá nên chỉ nhấn ga đến 50km/h là để yên, không biết do em cứ khoái nhấn ga hoài hay sao mà em chạy thì tốn khoảng 16L/100km đó bác

Thằng làm giấy tờ xe bên EA lúc em đi bốc biển số dặn em vài chiêu không biết có chính xác không, mà nếu dc bác cũng thử thử xem, hên xui ra dc só đẹp, đó là khi mình bấm nút chọn biển số, giữ luôn tay khi bấm chừng 3 giây rồi mới buông ra, hihi, hôm đó không biết do em hên hay do mẹo nó hay, em cũng khoái chí bo cho chú chỉ mẹo hết 500k :D chắc cũng có thể do hên xui ^^

Hạng B2
24/5/10
178
307
63
Ho Chi Minh City
wow... khoái nhất là...2 em gái :D 2 em đó là nhân viên phục sẽ đóng vai tình nhân hay là "ví dụ tình nhân" hả bác.

Hạng B2
15/5/10
190
88
28
Saigon
KEN_yeuxe nói:
wow... khoái nhất là...2 em gái :D 2 em đó là nhân viên phục sẽ đóng vai tình nhân hay là "ví dụ tình nhân" hả bác.

Dạ, 2 mẫu đó là sư mẫu của 1 người bạn chụp chung với em và 1 là sư mẫu của bác thợ chụp hình cho tụi em ^^

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Nếu mình đi 1 mình thì xem sẽ buồn lắm , bác có thể giúp mình có mẫu nào ngồi xem chung được không ạ ? . Bác OK 1 cái là mình sẽ qua ngay , nhà mình cũng ở Hưng Phước ấy mà .

Hạng B2
15/5/10
190
88
28
Saigon
tommyha nói:
Nếu mình đi 1 mình thì xem sẽ buồn lắm , bác có thể giúp mình có mẫu nào ngồi xem chung được không ạ ? . Bác OK 1 cái là mình sẽ qua ngay , nhà mình cũng ở Hưng Phước ấy mà .

Có em ngồi xem cùng bác dc hem?
mẫu này là ko cần bo mà làm tung tăng lun đóa bác ^^

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
ui trời....vợ 2 mà màu đỏ nữa.....hix hix...niềm mơ ước cua iem....ẹc ẹc.Welkum bác nhận hộ khẩu BFC,biết đá bóng wánh banh nữa là zô chơi zới tụi e luôn....
p/s: bác mua xe của EA đợt này chắc dc 2 vé nghỉ free tại KS Sheraton NhaTrang đúng hok ạh.thích nhá.....welkum to BFC again....