O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Các bác có mua xe của EA thì nên trừ cái GPS zin của xe khoảng 1000$ để xài cái OS navi 280$ sướng hơn nhiều. Cái option GPS của AE chỉ để làm kiểng chơi thôi, lại ko thể gắn thêm camera de như OS navi nữa.

Hạng D
1/7/10
2.042
1.260
133
giaotoviet.com
Em nói thật, bác đừng buồn, nhìn CD của em này e thấy ko mê lắm, nó cứ giống hàng tàu sao ấy. Body em này thì ok lắm

Hạng B1
23/2/10
79
0
0
jacob_chen nói:
tommyha nói:
jacob_chen nói:
Bác tới REDA họp offline hay dẫn người yêu đến xem phim sẽ có discount ạh
Lần đầu tiên cưới vợ Hai của em ^^
, chỉ cần nói là member của OS là được bác ợh

Xem phim HD tự chọn phòng tình nhân là gì vậy bác ? Bác PR đi thấy hấp dẫn mình tới liền mà dícount bao nhiêu % ạ ?

Quán em là có 6 phòng, 4 phòng tình nhân và 2 phòng lớn family size, các bác đến tự chọn fim HD mình muốn xem theo ý thích trong list fim của quán rồi ngồi chờ chút để nhân viên phục vụ set up phòng cho mình xem (kho phim trên 1500 fim HD đó bác), khác với mô hình HD ở Q.3 là ngồi xem phim chung với những người lạ và chỉ chiếu theo xuất phim đã dc chọn theo thứ tự trong ngày đó bác.

Các bác tới ủng hộ quán em nói là thành viên OS sẽ dc GIẢM 50% GIÁ NƯỚC UỐNG ạh :) em cũng xin mạng phép post lên giá cả tí cho bác nào có hứng thú: phòng tình nhân- ngồi dc 2-4 người: 80.000/h (sáng từ 9h-4h chiều chỉ 40.000/h), phòng lớn- ngồi dc trên 10 người: 120.000/h (từ 9h sáng đến 4h chiều chỉ 80.000/h). Nước uống từ 25.000 (cafe sữa đá) đến khoảng hơn 30.000 tí (sinh tố). Sau đây là vài tấm hình minh họa ạh:

Đây là phòng tình nhân nhé bác, mỗi phòng có 1 theme trang trí khác nhau ạh

Đây là phòng lớn ạh

Mặt tiền quán em

Đây là map để đến quán em ạh

Mong được các bác ủng hộ, đã có vài thành viên OS đến xem phim ở quán em và rất hài lòng về dịch vụ, mong sẽ được phục vụ các bác sớm để em còn ráng ... sắm vợ Hai mới ạh
Phòng chiếu phim HD đã wá.....bữa nào em dẫn Ghẹ của em đi xem ...thay đổi ko khí..xem hòai ở Galaxy chán ...., xin hỏi bác , nếu đi xe hơi tới có chỗ để xe ko bác ? , bác cho em xin so đt đi , nếu ko biết đường xuống dưới đó ..em còn gọi đt nhờ bác chỉ đường ...

Tập Lái
5/7/10
27
0
1
47
Chúc mừng bác Jacob_chen có vợ mới nha, chia vui với bác mấy ly chà xanh không độ chúc bác lái xe an toàn, vui khỏe và thành đạt
!

Tập Lái
27/7/10
1
0
0
anh có xe đẹp quá, có thể cho em làm cuộc phỏng vấn không?em đang cần khảo sát về dòng xe này, nếu anh có thời gian rãnh rỗi mong anh giúp đỡ, chân thành cảm ơn.em là Thiện : dt : 0909571598 anh có thể để lại số điện thoại em sẽ chủ động liên lạc nha..

Hạng B2
9/7/10
324
0
0
Theo ý kiến của e thì e thấy cái đầu đĩa của cụ giống của xe tàu quá cụ ợ!E chạy...

Tập Lái
4/4/08
25
1
1
35
TP.HCM
Oh, quán của bác service hấp dẫn mà giá lại hợp lý nữa chứ! Sẽ đến ủng hộ bác ^^