Hạng C
11/1/06
654
91
28
53
Tôi định lắp thêm cản sau cho xe ô tô 4 bánh. Xin cho hỏi có bị tháo bỏ hoặc phạt không ? Quy định về việc lắp đặt này tham khảm ở đâu ?

Hạng B2
14/12/06
348
0
0
Saigon
Vụ này hên xui thôi bác ơi, nếu đi vòng vòng SG thì ít bị hỏi ... xuống mấy tình miền Tây hay lên miền Đông buồn buồn củng có *** thổi lại hỏi chơi ! Vì nếu gắng cảng trước hay sau đều làm tăng kích thước chiều dài xe, không đúng với sổ ĐK xe đang lưu hành > *** mà !

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Cản xe như cánh chuồn chuồn: Khi vui nó đậu lúc buồn nó bay: Tùy ý xxx bác ạ.Nói vậy có nghĩa là khi gặp xxx buồn buồn thì bác cứ bảo: Thưa quý anh, người ta sao em dzị.

Hạng B2
2/4/07
176
1
16
Đừng gắn cản trước ,chỉ gắn cản sau thôi ,vì an toàn của mọi người ,với lại xe gắn cản trước thường chạy rất ẩu

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Mấy hôm nay, khách du lịch chơi xa, xe 7 chỗ, trên mui đầy hành lý: Chạy vô tư. Trước Tết có bác cũng ngại chẳng biết xxx buồn hay vui khi lắp ba ga mui.

Miền tây thì thỉnh thoảng thôi, nhưng biết điều 1 tý thì cũng êm bác ạ, với lại cũng chẳng có biết được rõ ràng thế nào là thay đổi kết cấu, tăng chiều dài và vv... Bác ra bắc thì có lẽ mệt hơn, gặp ***dễ thì cũng ok thôi nhưng gặp phải ca khó là cũng phạt nha bác.

Hạng B2
14/12/06
348
0
0
Saigon
Vì em thấy đôi khi *** cũng lấy thước ra đo chiều dài xe ... còn vụ baga mui thì bình thường không sao, chở đồ vô tư đường cao hơn 4m sợ vướng dây điện băng qua trên đường, các bác có thể chất 1 chiếc xe đạp thể thao lên trên mui cũng được nhưng đường chất 1 chiếc gắn máy trong khoan hành khách (xe 7-8chỗ) nếu như xe chưa đăng ký BÁN TẢI các bác nhé