Tư Vấn Chia Sẻ Lắp tay nắm xi cho Spectra

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
Em cần lắp trọn bộ tay nắm xi cho spectra , có bác nào biết trên thị trường có loại xịn (chính hãng)không ? Lắp ở đâu và giá cả bao nhiêu ? cảm ơn các bác nhiều .

Hạng B2
10/10/05
359
69
28
RE: Lắp tay nắm xi cho Spectra

chính hãng hình như không có bác ạ! Chỉ có loại TQ thôi. Hình như gần 300k/bộ, dùng cũng OK! Còn bác muốn lắp thì gần như ở đâu chả có!

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Em đã hỏi nhiều nơi nhưng không có tay nắm xi mà chỉ có ốp tay xi thôi , giá một bộ 360.000(đ)-Taiwan . Có bác nào đã dùng thử kiểu ốp này chưa tư vấn em với . Ra đường hình như em thấy có nhiều loại xe khác ( Laser.Mitsubishi... )cũng ốp tay xi kiểu này đúng không các bác ?

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

Xe em cũng dán cái dó đấy ah, bác thử xem ảnh tại topic: Nhờ các Bro giúp đỡ make up... cũng ở chủ đề này xem kiểu đó có phù hợp với yêu cầu của bác ko nhé ;)

Trích đoạn: thanhpx

Em đã hỏi nhiều nơi nhưng không có tay nắm xi mà chỉ có ốp tay xi thôi , giá một bộ 360.000(đ)-Taiwan . Có bác nào đã dùng thử kiểu ốp này chưa tư vấn em với . Ra đường hình như em thấy có nhiều loại xe khác ( Laser.Mitsubishi... )cũng ốp tay xi kiểu này đúng không các bác ?

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Chính xác là kiểu đó bác QLộc ơi . Nhưng bác cho em hỏi là dán keo như thế có bảo đảm không ? Bác sử dụng lâu chưa ? Bởi vì em sợ con nít tấy máy nó gỡ rớt ra thì tiêu .

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

Em dán đc vài tháng rồi bác ah, cái đó nó đã có sẵn lớp băng dính 3M gắn ở mặt trong, em thấy cũng khá chắc chắn đó. Thằng cu nhà em nghịch như quỷ, đồ vật ở nhà em hiện nay cái gì cũng có chiến tích của nó, thía mà cái ốp cửa vẫn còn thì là ok chứ nhỉ :D

Trích đoạn: thanhpx

Chính xác là kiểu đó bác QLộc ơi . Nhưng bác cho em hỏi là dán keo như thế có bảo đảm không ? Bác sử dụng lâu chưa ? Bởi vì em sợ con nít tấy máy nó gỡ rớt ra thì tiêu .

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Dán ốp xấu lắm (sô zi bác quangloc nhá), được một thời gian nó bung ra, không cẩn thận đi cả sơn luôn đấy.

Nếu bác ở HN thì có thể ra 45 Thái Hà để ông lomo tháo ra đem mạ cho, chất lượng bảo đảm, giá 500K, mỗi tội hơi lâu, những 4 ngày lận.