Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Chào các bác,
Sắp tới em lên Sài Gòn có việc vài ngày (ghé nhà bạn và nhà bà con chơi ở qua đêm), nên cũng thăm dò trước để tiện chổ gửi xe qua đêm (vì bà con em không có chổ trống để oto qua đêm ạ!).
Nhờ các bác chỉ giúp địa điểm chổ nhận giữ nghe qua đêm (chỉ 1-2 đêm), ở lân cận quận Tân Phú ạ!
Em cảm ơn các bác nhiều!

Hạng B2
25/9/10
386
4
0
cụ thể hơn khu vực nào của quận Tân Phú mới chỉ cho Bác được !
E đang ở đường Nguyễn Sơn, p.Tây Thạnh ( p.18, q.TB cũ )
từ nhà E qua bv Phú Thọ như chỉ dẩn của Bác KULIEM cũng hết 20K tiền Xe Ôm rồi...

Hạng D
13/1/10
2.009
40.515
113
53
Quận Tân Phú rộng lắm, bác phải cho biết rõ ở đường nào ? Nếu cùng phường Phú Thạnh hoặc Phú Thọ Hòa, thì em giới thiệu cho bác

Hạng F
11/1/10
6.130
60.503
113
tutucungtoi nói:
Quận Tân Phú rộng lắm, bác phải cho biết rõ ở đường nào ? Nếu cùng phường Phú Thạnh hoặc Phú Thọ Hòa, thì em giới thiệu cho bác
Hàng xóm òi. Hôm nào làm ly cafe nhé bác.

Hạng D
13/1/10
2.009
40.515
113
53
cpkhanhhung nói:
tutucungtoi nói:
Hàng xóm òi. Hôm nào làm ly cafe nhé bác.

Nô rốp lèm, biết càphê Nemo Nguyễn Sơn hông ?

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
tutucungtoi nói:
Dạ, ở đường Gò Dầu đoạn gần Ngã tư Gò Dầu và Tân Sơn Nhì đó bác!

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
kuliem nói:
bác đưa vô bệnh viện Phú Thọ ở đường Độc Lập mà gửi.
Gửi ở BV này dạng mình chạy xe vô như đi thăm ngươi thân bệnh, hay có cần nói rõ là gửi qua đêm không bác? Ở đây tối mấy giờ là hết nhận gửi xe vậy bác!
Cảm ơn bác nhiều!

Hạng B2
17/10/10
430
4
0
huy812000 nói:
tutucungtoi nói:

bệnh viện Phú Thọ là lựa chọn cuối cùng !

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
KEKs ONE nói:
huy812000 nói:
tutucungtoi nói:

bệnh viện Phú Thọ là lựa chọn cuối cùng !
Dạ, cảm ơn bác! Em thì không rành Sài Gòn! Do có người Dì thân quen trên đó, nên ngày nghĩ muốn đưa vợ cả và F1 lên đó chơi cho vui! Nên miễn sao tìm được chổ gửi xe qua đêm yên tâm là được!
Em cũng vừa tra google, BV này cũng gần đường Gò Dầu. Vậy em sẽ theo sự tư vấn của các bác mà gửi xe ở BV này. Các bác nào gửi chổ BV này rồi cho em về chú ý được không ạ? (như có gửi chìa khóa lại không.......)