Thảo Luật Chung Lavita Garden Quan Thu Duc

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
12/9/14
0
4
2
37
Does anyone have any information on Lavita garden? I am a foreigner and it seems that Lavita garden is cheaper than Masteri Thao Dien. And there are universities nearby Lavita Garden, making it easier to rent out in the future.

Any comments on Lavita Garden? Should I invest in it because it is near the metro? Is the developer good?

Reply in vietnamese, I can ask my friend to translate for me.

Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Bác nào rành Lavita garden của Hưng Thịnh vào chia sẽ thông tin, lời khuyên cho bác kivine nè.
Bác ấy nói thấy nó rẻ hơn Mesteri Thảo Điền (chắc vậy :) ) , gần các trường đại học và chắc là sau này cũng dễ cho thuê.
và gần ga metro (Bình Thái) nữa, vậy có nên đầu tư không ta?
Em cũng có ý muốn hỏi nên mấy bác vào cho ý kiến nhé!

• Like
Reactions: kivine
Hạng B1
7/3/15
56
194
38
Does anyone have any information on Lavita garden? I am a foreigner and it seems that Lavita garden is cheaper than Masteri Thao Dien. And there are universities nearby Lavita Garden, making it easier to rent out in the future.

Any comments on Lavita Garden? Should I invest in it because it is near the metro? Is the developer good?

Reply in vietnamese, I can ask my friend to translate for me.

Sale giờ sáng tạo ghê, làm cười ko nhặt dc mồm, có vụ giả danh người nước ngoài lùa gà nữa ah =))
Thứ nhất, tiếng anh thì nữa nạc nữa mỡ, sử dụng grammar đúng kiểu vớ lòng =))
Tiêu đề thì nữa Anh nữa Việt
Quan trọng nhất chẳng có ông nc ngoài nào nào vào diễn đàn VN hỏi tiếng anh rồi lại đòi cm bằng tiếng việt cả.. "Có bạn dịch" thì dịch mịe nó từ lúc hỏi cho gọn còn bày đặt

Vai chưởng thật =)) =)))

Hạng B1
24/2/12
70
680
83
=)) Em cười no mịa nó bụng khỏi ăn sáng =)) =)) Điểm 10 cho sáng tạo =)) =))

Hạng B1
24/2/12
70
680
83
Quả Lavita này hôm trc đc các em Sâu Hưng Thịnh gọi là MaXteri Thủ Đức, vãi ăn theo =))

• Like
Reactions: thachftsanh
Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Thôi con lạy các cụ =))
haha, giờ đọc kĩ lại mới thấy viết "là người nước ngoài" bằng tiếng nước ngoài. sao không để là nước nào nhỉ? chắc ở Tây..Ninh, Mỹ..Tho, hay LA (Long An)?

Status
Không mở trả lời sau này.