Thảo Luật Chung Lavita Garden Quan Thu Duc

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
12/9/14
0
4
2
37
Đầu tư nhiều thì chụp cái hình lên xem nào ng nn có gì chứng minh,chém gió miệng ai chém chẳng dc... Quê quá tạo nick mới "giải thích" ah... Mặt mỏng thế sao làm sale dc =))
The đang bảo mình ở Mỹ này.. Bác tin ko

Now...can we please discuss about Lavita Garden . Now that this proving of identity is settled?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quantukiem76
Tập Lái
21/11/15
0
0
0
33
Nói tiếng anh thì là ta Balô, nói tiếng Việt thì là sâu Hưng Thịnh, vậy ban trai minh nên viết bằng tiếng gì?
Bạn minh đã chứng minh bạn mình là ng Singapore phía trên rồi nên thiết nghĩ các bạn cũng nén xin lỗi ng ta bằng tiếng Anh khi gọi ng ta là ta Balô và cười cợt nhỉ?

Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Nói tiếng anh thì là ta Balô, nói tiếng Việt thì là sâu Hưng Thịnh, vậy ban trai minh nên viết bằng tiếng gì?
Bạn minh đã chứng minh bạn mình là ng Singapore phía trên rồi nên thiết nghĩ các bạn cũng nén xin lỗi ng ta bằng tiếng Anh khi gọi ng ta là ta Balô và cười cợt nhỉ?
Chưa có gì khẳng định cả nhưng coi như tôi tin.
Và bác cũng phải dùng tiếng việt để xin lỗi vì những gì chúng tôi nói là trong sự nghi ngờ và từ ngữ dùng không để chỉ sự miệt thị. Còn những lời của bác là sự xúc phạm nghiêm trọng đến người khác, với những từ ngữ( trẻ trâu, vô văn hóa,VÔ Ý THỨC) chúng tôi không bao giờ dùng trên diễn đàn này cho dù là để xúc phạm nhau.

• Like
Tập Lái
12/9/14
0
4
2
37
Nobody is buying anything. I hope we can have a discussion on the good and bad points for Lavita Garden.

Good:
Near Metro (Train Station) ~100-150metres?
Relatively Cheap compared to Masteri Thao Dien.
Most rooms (phong ngu) are opposite each other and living room (phong khach) can be easily convert to another room.
Near Universities; easy to rent out

Bad:
Late 2017 Complete?
Near Power Station?
30-40 mins to Q1
Expensive compared to other normal apartments
Developer not so "famous"? No prestige?

Thank you

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Tập Lái
21/11/15
0
0
0
33
Ko có gì khiến minh phải xin lỗi các ban cả. Đó đúng là suy nghĩ của mình khi đọc những Comment phía dưới bài post của ban mình. Ban đã xin lỗi ban mình chưa mà đã bảo mình xin lỗi các bạn? Các ban cười cợt, bảo ban minh là ta Balô và agency và gọi đó là quyền nghi ngờ thì minh cung có quyền nghi ngờ các bạn là trẻ trâu và vô ý thức. Cuộc sống nay vốn công bằng các ban ạ.

Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Ko có gì khiến minh phải xin lỗi các ban cả. Đó đúng là suy nghĩ của mình khi đọc những Comment phía dưới bài post của ban mình. Ban đã xin lỗi ban mình chưa mà đã bảo mình xin lỗi các bạn? Các ban cười cợt, bảo ban minh là ta Balô và agency và gọi đó là quyền nghi ngờ thì minh cung có quyền nghi ngờ các bạn là trẻ trâu và vô ý thức. Cuộc sống nay vốn công bằng các ban ạ.
Vậy thì chúng ta cứ tiếp tục nghi ngờ nhau đi!
Vì chính tôi cũng vẫn đang nghi ngờ đấy, cho dù là bác có đứng ngay trước mặt.
Cuộc sống vốn dĩ công bằng và những gì bác đánh giá người khác cũng chỉ là từ miệng giống chúng tôi. Bởi vì tôi đâu thể trưng ra bằng cấp, chứng chỉ gì để chứng minh bản thân mình như thế nào giống như bác trưng ra cái bằng lái xe đã che mờ hết chỉ chừa từ Singapore được?
Nó cũng giống như tôi có thể trưng ra bằng cấp chứng chỉ, hay đại loại như thế. còn bác cũng chẳng có gì chứng minh được mình không phải là trẻ trâu và vô văn hóa, đúng không? bởi vì dựa vào những từ ngữ bác nói thì tôi cũng đang nghi ngờ như thế đấy!

• Like
Tập Lái
21/11/15
0
0
0
33
Vậy bác cứ nghi ngờ đi. Chứng minh là ng Singapore bác còn ko chịu và đòi xem hết thông tin cá nhân ng khác thì tôi biết bác luôn sống trong sự nghi ngo như thế nào rồi. Bac nghi ngờ hay ko thì cũng ko ảnh hưởng đến cuộc sống của chúng tôi. Nhưng một ng nước ngoài có ý muốn xin ý kiến của các bác về bất động sản rồi bị các bác đem ra chế nhạo như thế thì các bác cũng nên xem lai mình làm thế có ý thức ko đã. Bạn toi đã quoted những Comments cho là xúc phạm ban tôi phía trên rồi, thế các bác xem lai xem có đáng để tự hào ko?

Tôi sẽ dừng đôi co ở đây vì toi ko muốn ngay cuối tuần mất vui, hì vọng các bác về sau đừng suốt ngày nghi ngờ rồi đi chế nhạo ng khác như vậy.

Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Vậy thì chúc bác ngày cuối tuần vui vẻ. Tôi cũng chả muốn đôi co làm gì nữa.
Tôi gửi lời xin lỗi đến Kivine vì những gì đã nói làm bạn thấy bị xúc phạm.
I'm Sorry @kivine !
Tuy nhiên tôi cũng thấy bị xúc phạm vì những gì @Ari Tran đã nói với chúng tôi.
Tôi sẽ bớt nghi ngờ và tôi mong diễn đàn này từ nay sẽ không còn những từ ngữ như: trẻ trâu, vô ý thức, vô văn hóa!
Bởi vì nó chỉ mang tính xúc phạm mà hoàn toàn không có tính xây dựng!

Tập Lái
12/9/14
0
4
2
37
hey no problem man. can we please move on and discuss about L-garden.
If anyone has any info about the price, location; which direction and layout is the best...

Are there any other blocks (Phase 2?) other than block A and block B? I use Google Translate and I saw on some websites that there might be Phase 2...?

My purpose is to find cheaper apartments that are near the metro (train station),masteri thao dien is a little too expensive.... If there are any other cheap apartments (<1.8ty~25tr/m2) near the metro stations please share!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.