Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Tội tay căng băng rôn.
Tốn 300k ko ai hưởng ứng.
Anh lực sư lúc đầu cũng bô bô sau cũng lặn mất lun.
nói a qua lexington ở, nhiều khi lại gặp nhiều người cùng chí hướng!

Hạng D
4/5/15
4.004
27.459
113
nói a qua lexington ở, nhiều khi lại gặp nhiều người cùng chí hướng!
Chủ nhựt này ảnh hẹn băng cầm đầu lexing ở 2land ngay dưới sảnh để luận bàn đường lối đấu tranh, khởi nghĩa đó anh :p

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng B1
30/6/16
61
52
18
Mấy nay sale hối em suốt. Chắc em ráng chờ công văn như mợ nói rồi mới chốt cho đỡ run. Mà không biết, công văn ra rồi thì chủ nhà có đổi ý không nữa. Các bác, các mợ đừng cười em nhé, em ít tiền nên phải cẩn thận.

Ban đầu e cũng tính thuê ở thôi, khỏi lăn tăn sổ hồng. Mà đi xem nội thất mấy căn cho thuê chán quá. Không phù hợp với mình nên quyết định mua luôn để làm nội thất cho hợp gu. Cho mấy đứa nhỏ ở ổn định luôn. Rồi từ từ kiếm tiền đầu tư sau.
Thuê ntcb, tự sắm đồ mà ở cũng đc bác. Làm cái hđ dài hạn đa số chủ nhà ok liền

Hạng C
15/8/11
688
2.014
93
Khu này, kế bên Lexington có cáo Petroland Mark cũng xây xong ngưng cả chục năm không biết xong chưa. Không biết cái Petro này hiện nay có hoàn thành được không?

Hạng F
29/8/07
8.005
26.834
113
bên này vành đai công tai nơ và bên kia vành đai công tai nơ ko thể nói vi tri là 6 vs 5. cứ so giá đất đi anh. Anh @lucsi cần phơm dùm em
Centana từ thiết kế, chất lương, tiện ích, vận hành thì nó ở tầm thua xa Lex anh ạ.
Điều duy nhất là Centena có sổ thôi.
Bởi vậy mình nói mua ơ hay mua sổ ? phải xác định rõ
Bây giờ có centana cũng có sổ, vị trí tốt mà giá lại mềm đó bác. Sự lựa chọn cho những bác ko happy vì chuyện lexington ko có sổ. Có thể chuyển qua đó cũng là option đáng cân nhắc.
thì thằng 6 thì thằng kia 5, nhưng bù lại có cái sổ cho mấy cậu mấy mợ thích sổ.
Chứ mấy cái bác nói, họ đâu đanh giá cao bằng cái sổ đâu! :D

Chỉnh sửa cuối:
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
bên này vành đai công tai nơ và bên kia vành đai công tai nơ ko thể nói vi tri là 6 vs 5. cứ so giá đất đi anh. Anh @lucsi cần phơm dùm em
Centana từ thiết kế, chất lương, tiện ích, vận hành thì nó ở tầm thua xa Lex anh ạ.
thằng Centana vị trí kinh thấy bà...
Phong thủy gọi là Xung Khí tứ bề...... chả hiểu sao người ta mua nữa

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
thằng Centana vị trí kinh thấy bà...
Phong thủy gọi là Xung Khí tứ bề...... chả hiểu sao người ta mua nữa
Những người tôn sùng sổ bác àh!