Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
Em nghe đồn Lexington sắp được sở TNMT ký công văn chấp thuận cấp sổ hồng cho Lex. Em đi làm quận 3 nên vị trí của Lexington em thấy quá ổn so với nhu cầu của em. Em tính mua 1 căn 2pn. Hỏi sale báo giá 3.3 - 3.5 tỷ tùy view. Các bác có thể cho em tham khảo vài nhận định được không? Tin đồn kia bao nhiêu phần trăm là đúng? Thấy dự án nào của Nova cũng lùm xùm nên hơi lo. Nhưng vừa rồi Tropic Garden có sổ nên hi vọng Lexington cũng được thì mới an tâm mua.
em có căn 2PN hướng hồ bơi thoáng mát 82m2 căn đep nhất dự án. Bác mua alo em nha 0908372488
Tháp LB ạ

Hạng D
26/8/05
3.832
23.840
133
Gần lắm rồi nhé, anh chị nào chưa mua thì nhanh kẽo chủ nhà ko bán rẻ nữa đấy
ĐH XIII họp từ 22-1 đến 2-2, thứ Hai tuần liền kề (8-2-21) là Nghị định 148 có hiệu lực.
Biết canh lắm! :D

• Haha
Reactions: DMG and pzeloch
DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
697
6.077
93
43
petro có tiện ích vườn rau ven rạch - do cư dân tự cải tạo
tiện ích này ko có CCCC nào có nha mí a.

bên đây không chịu hoàn thiện cho xong luôn, cư dân vô ở cũng liều thật, thang máy - PCCC không rõ "nghiệm thu" thế nào?? :(

• Like
Reactions: Com_ao_gao_tien
Tập Lái
21/8/19
10
21
3
44
Mấy bác có nhà phố ở đây nói về chung cư thì hay lém, thử đặt vào vị trí của mình mua căn hộ đầu tiên, cần chỗ ở thoải mái cho gia đình, rồi đi xem Petrolandmark, Imperial, Catavil cũ đi, coi có xuống tiền được không. Chung cư từ 7-8 năm trở đi là xuống cấp lắm rồi.

• Like
Reactions: fireprince
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
Mấy bác có nhà phố ở đây nói về chung cư thì hay lém, thử đặt vào vị trí của mình mua căn hộ đầu tiên, cần chỗ ở thoải mái cho gia đình, rồi đi xem Petrolandmark, Imperial, Catavil cũ đi, coi có xuống tiền được không. Chung cư từ 7-8 năm trở đi là xuống cấp lắm rồi.
Trời, Lết Xông Tông giao nhà 2015 vậy là còn 2 năm nữa bắt đầu nát.... mà Xổ thì chả thấy đâu....haizzz

Tập Lái
21/8/19
10
21
3
44
Trời, Lết Xông Tông giao nhà 2015 vậy là còn 2 năm nữa bắt đầu nát.... mà Xổ thì chả thấy đâu....haizzz

Lết thì em chưa xem, chứ mấy ông kia xem rồi, cũ và xuống cấp.

• Like
Reactions: lucsi
Tập Lái
7/10/19
31
36
18
Lết thì em chưa xem, chứ mấy ông kia xem rồi, cũ và xuống cấp.
Cách đây 4 năm em có xem vì định mua Lex mà thấy căn hộ bên này 2pn bí bách và ngột ngạt ( do em tài chính có hạn ko xem các căn có view) + em thấy bên này hơi bị bụi bẩn mà xe chạy rần rần, tuy nhiên được cái nội khu rộng rãi. Cuối cùng em mua bên Orchard Garden căn hộ bên này xây kiểu phòng nào cũng full ánh sáng cửa sổ. Tuy nhiên ở khu sân bay mệt cái là đi grab phải gọi điện "anh chở về giúp em gởi thêm tiền", bữa grab ko ai chở kêu taxi mà phaỉ 120k mới chịu chở cho quãng đường chưa dc 1km.

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Cách đây 4 năm em có xem vì định mua Lex mà thấy căn hộ bên này 2pn bí bách và ngột ngạt ( do em tài chính có hạn ko xem các căn có view) + em thấy bên này hơi bị bụi bẩn mà xe chạy rần rần, tuy nhiên được cái nội khu rộng rãi. Cuối cùng em mua bên Orchard Garden căn hộ bên này xây kiểu phòng nào cũng full ánh sáng cửa sổ. Tuy nhiên ở khu sân bay mệt cái là đi grab phải gọi điện "anh chở về giúp em gởi thêm tiền", bữa grab ko ai chở kêu taxi mà phaỉ 120k mới chịu chở cho quãng đường chưa dc 1km.
Cú lật 360 độ vậy bác. haha