Hạng B2
13/8/11
359
986
93
Ôi, vậy là Lexington sắp có sổ hồng thiệt hả mợ? Em mới liều cọc căn 82m2 Lexington tuần rồi. Nôn dọn nhà kịp trước Tết nên cọc luôn. Thấy mấy bác trên đây bảo không có sổ nhưng mình ở cũng k ai đuổi mình được nên em liều chốt luôn. Em đi làm Q.3 nên ở đây thấy tiện.
cọc nhiều không bác? giá sao nhỉ ?

Tập Lái
5/3/16
42
33
18
33
Ôi, vậy là Lexington sắp có sổ hồng thiệt hả mợ? Em mới liều cọc căn 82m2 Lexington tuần rồi. Nôn dọn nhà kịp trước Tết nên cọc luôn. Thấy mấy bác trên đây bảo không có sổ nhưng mình ở cũng k ai đuổi mình được nên em liều chốt luôn. Em đi làm Q.3 nên ở đây thấy tiện.
gia the nào bạn ?

Hạng B2
29/4/15
303
1.780
103
36
Lex cũng đáng mua mà anh. 2pn 73m2 tầm 3 ty, tìm đâu ra ở Q2 căn hộ tiện ích mọi thứ chỉnh chu với giá như vậy.
Cantavil lùn dù sao cũ quá rồi. Chung cư ko hầm, vào sân xe cộ để tràn lan, nhếch nhác. Hồ bơi thì bé xíu, các tiên ích khác cũng nhỏ và cũ. Nhà xây kiểu Hàn nên rất thấp, vào cảm giác ngột ngạt. Giá nó cũng đâu có rẻ.
Khu quận 2 thì ko tính sổ Lex vẫn vô đối :)

Hạng C
3/10/15
533
769
93
Vô đúng lúc thế !

qvu confirmed
Hạng B1
3/7/13
57
131
33
Cứ từ từ người ae, 30 vẫn chưa là Tết. Lexer said,
Ps: vẫn thấy vui sáng giờ

• Like
Reactions: fireprince