DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
RE: LOGO: chi hội Carens-Cub

Diệp & Hiếu ơi, làm cái DS cho pà con đăng ký lun đi, 2 hôi CRC Bác Nam sẽ thống nhất 1 ngày để làm lễ ra mắt "launch out" cái Logo CRC lun, và sau đó là phát logo cho các tín đồ giáo CRC, Mình suggest CRC ở trong Nam sẽ tố chức ở quán ăn 7 Kỳ Quan (quán hay quay Phim đó) gần Metro Bình Phú
website: www.7kyquan.com
http://www.7kyquan.com/Upload/thoisu.wmv

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Cái vụ ọp để phát logo này nghe có vẻ hay đấy. Đề nghị CRC Bắc-Trung-Nam thống nhất làm cùng thời điểm (cà phê hoặc nhậu nhẹt gì đó), chọn chỗ nào có Oai-phai để làm cầu truyền hình xuyên Việt luôn :D. Hiếu tập hợp danh sách đi in nhanh thôi em ơi. Bác nào thấy phê với chương trình em đề xuất thì dơ tay lên nào

Hạng B2
29/11/07
178
0
0

Đề nghị các bác tạo 1 topic về việc đăng ký LôGô và off thnág 6 đi

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Có em liền. Vụ Quảng Ninh chắc hủy quá. Vậy thay vào đó là họp tập trung và phát logo + nhậu nhẹt.
@ anh DP, in logo xong em chuyển phát nhanh vào trong đó cho anh hoặc bác Monster để cho kịp time nha.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em quên mất, bác Hứa có chương trình gì nhẹ nhẹ để mở cái file bác gửi cho em không ạ. Chứ em cũng muốn xem trước trên máy nó ntn bác ạ.

Hạng B2
31/5/07
214
0
16

Bác xeloi chơi khó anh em thía, muốn giơ tay biểu quyết nhậu nhẹt thì còn tay nào để gõ con-fơm nữa :D

ph_h: tình hình là in nhanh lên Hiếu ơi, cứ làm khỏang 20-25 bộ kiểu gì anh em chẳng đăng ký hết. Nhanh nhanh còn nhậu chứ chờ đăng ký đủ khéo hết cả nóng, phí bia :D Để mở được file của bác Hứa thì hình như có Corel Draw Lite thì phải, nhưng nó cũng ko nhỏ lắm đâu [8|]

Hạng B1
26/2/08
78
1
0
Bến Ninh Kiều

Kính trước có nền đen chỗ nào bác ơi. Em hỏng thấy?
Cái vệt che nắng đó bác:D
ph_h: em đã gửi bác file pdf rồi đó, bác xem thử nhé! Hay khi ra làm logo, họ mở lên xem cũng được.

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83

Nhất trí Hiếu ơi, hiện hôi CRC vẫn chưa có DS members đầy đủ các thông tin như Tên tuổi, số ĐT, Email để tiện liên lạc,
còn nữa hội cũng cần phải có tài khoản (bank account) của các chi hội Bắc-Trung-Nam để còn thu hội phí cà campuchia những lần off-road nữa :D
mình đề nghi trong Nam là Diệp (monster) còn ngoài Bác thì Hiếu nha, mở TK ở VCB là tiện nhất vì ace có the chuyển tiền bằng ATM,

Còn nữa, CRC vẫn chưa có female-CRCer vậy, em thấy bên SFC có vài mem nữ đó, cái này trông cậy vào tài PR của các Bác đó :D, cái gì mà có gái là các Bác ọp xôm tụ ngay :D hehe em lói có đúng không

heheh vợ cả em mà vào OS đọc được là em hết ọp ẹp cùng các Bác lun :D

Trích đoạn: ph_h

Có em liền. Vụ Quảng Ninh chắc hủy quá. Vậy thay vào đó là họp tập trung và phát logo + nhậu nhẹt.
@ anh DP, in logo xong em chuyển phát nhanh vào trong đó cho anh hoặc bác Monster để cho kịp time nha.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em mở được rồi bác Hứa à, nhưng màu trong file pdf nó không đậm như màu bác post trên bác nhỉ. Chiều mai học về em chạy qua chỗ in hỏi cụ thể xem sao anh Trung à. Có gì em sẽ in luôn hoặc cuối tuần sau em in vì em phải về quê có tí việc. Dù đăng ký đủ hay không đầy đủ em cũng in trước 20 chục bộ như anh nói đó. Còn thời gian ọp là có rồi mà. Ngày 28 hoặc 29 cuối tháng này đó anh.
Danh sách thì có khá đầy đủ rồi bác DP ơi, hầu như những thành viên nhiệt tình đều đầy đủ thông tin rồi. Tài khoản thì anh Đạt cũng bảo em nên thông bác tới các bác cho tiện thu chi. Nhưng mà em đang nghĩ ngoài nhưng sự kiện lớn còn lại các buổi đi ọp đều đã campuchia rồi, nên có nên hay không đóng tiền qua tài khoản ả các bác. Còn ý kiến sau cùng nữa, để em đi ngoài đường mà thấy bác tài nữ nào e lăm le lại rủ rê ạ...^^ Đùa chứ lỡ may gặp đúng vợ cả của bác trong chi hội mình thì chết (vậy nhất thiết cần có logo gấp).

Hạng C
21/10/07
714
15
18

Em đăng ký 2 cái. Và sẵn sàng làm trung tâm phát chuyển cho các bác trong Nam. Đề nghị bác Hiếu gửi vào cho em 10 bộ em sẽ chuyển tiền cho bác và sẽ phát và thu tiền của anh em sau.