Hạng B2
29/11/07
178
0
0
RE: LOGO: chi hội Carens-Cub

Nhất trí, đồng ý với các đồng chí

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity

Đúng rồi theo em nên in trên decal trong suốt là tốt nhất vì dán trên kính giống bác Hứa ngay chổ đen của kính là quá đẹp rồi, không nên tăng kích thước lên đâu các Bác ạ, em sợ nó xấu đi, vậy chúng ta cứ thống nhất vị trí dán logo đê, và đăng ký nhé các Bác

Hạng B2
29/11/07
178
0
0

Các Bác nghiên cứu xem chứ chỉ dán sau mông em nó không ổn đâu vì khi phát hiện ra mông em nó thì các bác làm gì còn cơ hội để chào nhau nhỉ?
Theo ngu ý của em cứ cho 1 phát đằng trước đối xứng với tem đăng kiểm, còn đằng sau thì tùy các bác

Hạng B1
26/2/08
78
1
0
Bến Ninh Kiều

Đúng rồi các bác, nếu có chỗ in trên đề can trong thì quá đẹp rồi, nếu ko thì cắt đề can dán rồi bồi lên 1 lớp keo trong:D
Làm 2 phát nhé các bác, đầu đít gì cũng biết phe ta:D

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em hỏi được địa chỉ cắt logo giống như của logo otofun rồi. Giờ thống nhất kiểu của nó lại nữa là ok thôi. Vì em sợ không thống nhất quan điểm, em cắt xong mà bỏ đi hết thì phí lắm.
Logo thì cuối cùng như sau các bác nhỉ:
Đường Kính: 10 cm.
Màu sắc: để màu nền màu đen hay đổi sang màu trắng ạ?
Và mỗi xe sẽ dán 2 cái, 1 trước và 1 sau ạ.
Thiếu sót gì các bác bổ sung hộ em ạ.

Hạng B1
26/2/08
78
1
0
Bến Ninh Kiều

Hehe tks bác ph_h vì ae đã nhọc công, như vậy nếu bác ph_h đã tìm ra chỗ in logo nhựa thì em xin góp ý ạ:
- Thống nhất size là vòng tròn ĐK 10cm
- Dán 2 cái trước sau trên nền đen ( Vì kính trước & sau đều có nền đen các bác ạ):D
- Bác ph_h nên mở topic để ae đăng ký nhận logo kèm tổng thiệt hại và tài khoản (vì nhiều ae ko ở SG hay HN :() nhờ bác ph_h send dùm:D

Hạng B2
31/5/07
214
0
16

ĐÃ KÝ :D

(ý em là đăng ký xin 2 cái logo, xấu đẹp gì thì cũng theo các bác :))

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity

Em đăng ký luôn một cặp trước sau, thống nhất ý kiến giống Bác Hứa, xấu đẹp gì cũng ok, nhọc công Bác PhP quá, cám ơn Bác nhé

Trích đoạn: huabachdang
Vì kính trước & sau đều có nền đen các bác ạ):D
Kính trước có nền đen chỗ nào bác ơi. Em hỏng thấy?

@monster , ph_h: cho em đăng ký 2 miếng nhé. Dán trước ngực với mông luôn cho hoành tráng.