Hạng B1
26/2/08
78
1
0
Bến Ninh Kiều
RE: LOGO: chi hội Carens-Cub

Đây nè bác :D
Tuần sau có tg em nghiên cứu làm cái logo nhựa, chắc giống mấy cái giấy CMND đổ nhựa dẻo (ko phải ép plastic)

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Nhìn quá nuột à lun bác Hứa à. Nhìn hình em thấy logo có vẻ hơi bé, nghiên cứu có nên cho to thêm tí không bác. Nhìn lại trông đẹp thật.

Hạng B2
31/5/07
214
0
16

Nhìn quá kun luôn bác Hứa họa sỹ ơi, trước mắt Hiếu nên chờ bác Hứa chỉnh sửa 1 tẹo cho nó hoành tá tràng hơn 1 tẹo rồi in ra decal để anh em có cái xài tạm. Decal nhựa có thể chờ được mà ;)

Hạng B1
26/2/08
78
1
0
Bến Ninh Kiều

Nếu muốn hoành tráng hơn thì mình tăng kích thước lên rồi dán phía trong các bác ạ, dán mặt keo vào kính, trước khi dán phun nước lau kiếng vào thì ok lắm, ko thấy bọt khí:D
* Bác ph_h: khi nào đi cắt đề can bác nhớ dặn thợ lật mặt logo ngược lại (vì mình dán từ trong ra:D)
Đường kính vòng tròn em cho 10cm mà thấy còn bé, chắc phải tăng lên 15cm

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Dán từ trong ra e có bị mờ logo đi không bác Hứa, vì màu nền logo mình không phải là màu sáng, mà dán từ trong ra e sợ nó nhạt cái logo mất. Hix, mà không biết các bác chi hội ẩn dật đâu hết, kô thấy vào cho tý cò kiến gì nữa cả.

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Đường kính max 10cm thôi các bác ạ, to quá trông kinh vãi

Hạng B2
29/11/07
178
0
0

Em xin đăng ký bản quyền LOGO này đấy nha, Bác nào trong hội mà lấy của em làm AVATAR thì chít với em >>>Phạt nhậu

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Cái logo này do nhiều tác giả sáng tác lắm, trước hết bác datnscc phải mua lại bản quyền đã thì mới được sử dụng độc quyền. Thủ tục mua bán đơn giản thôi, nhậu một trận nho nhỏ khoảng 50 mem của CRC thôi mà :D

Trích đoạn: datnscc

Em xin đăng ký bản quyền LOGO này đấy nha, Bác nào trong hội mà lấy của em làm AVATAR thì chít với em >>>Phạt nhậu

Nếu in trên nền đen sao dán chỗ khác được các bác? Em đề nghị in trên decal trong suốt đi. Mà các bác dán sau đít em nó thì ra đường đâu nhận nhau được.
Phải dán ở phía trước chứ.

Em thấy, dán ở kính lái, góc phía dưới tem kiểm định là OK. Thiển ý thôi ạ.

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Theo em dán ở vị trí tương ứng với tem kiểm định phía bên người lái thì đi ngược chiều mới nhận ra nhau được