Tư Vấn Chia Sẻ Lốp (vỏ) Casumina?

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
Ở Buôn Ma Thuột em thấy xe Wagon taxi Mai Linh toàn xài lốp (vỏ) xe của Casumina. Các bác cho ý kiến về lốp (vỏ) xe của Casumina cái để người VN dùng hàng VN cái nhể...

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill
RE: Lốp (vỏ) Casumina?

Casumina mần ăn thắm thiết với Yokohama ; Sao Vàng thì với Inoue (hổng biết Inoue có mần vỏ xe hơi hông, các bác ?) ; còn Đi-A-Rờ-Xi = DRC = Danang Rubber Corporation, xe tải xài nhiều, mâm 20. Bác nào đã xài các hiệu này rồi, kể lại phát đê...:D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

em chỉ bít mấy người đi xe tải nói: DRC= Để Rồi Coi :D

Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội

lốp VN bác đừng chơi ;rẻ tì cứ Bri ;goodyear ;dunlop ;falken.....nhìu tiền thích êm dịu đỡ ồn thì michelin ;continental

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

còn loại lốp nào đỡ phải xuống xe thay bánh xơ-cua vào thì các bác có kinh nghiệp cho em bít cái nhá;)

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: binhtri

còn loại lốp nào đỡ phải xuống xe thay bánh xơ-cua vào thì các bác có kinh nghiệp cho em bít cái nhá;)
Chờờờời ! :D:D:D
- Tui chỉ mới bít có vụ ngồi y trong xe, cho các em rửa xe, "rửa" mắt thôi, bác ơi (xin cồng-tắc bác Sondt) :D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đoạn: binhtri

Bánh xe lửa bác chơi không? :D

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

[&:] mấy bánh này nghe thường quá[&:]
Bác độ lại bánh của xe bác lại, thay 4 cái mâm đúc thành 2 cái mâm ............... xe Lu vào :mad::mad::mad::mad::mad: !!!
Xe bác là xe 2 bánh khỏi mắc công đăng kiểm :D:D:D, chạy ngoài đường mấy xe khác nó nể nhường đường cho bác đi, khỏi mắc công bấm kèn. Lỡ có lạc tay lái tông vào nhà dân [&:][&:][&:][&:] thì nhà xập chứ xe bác cũng chẳng sao, khỏi mắc công tút lại ;););), .................. v.v ,nói chung là có rất nhiều tiện ít khi bác độ cái bộ mâm đúc đặc biệt này :):):)!
Chúc bác mau có 1 chiếc xe đẹp nhất VN. :D:D:D:D
Còn bác nào cần em tư vấn cho 4 cái chân của dzợ 2 các bác không? :D Cứ lên tiếngđừng ngại nhé !!! ;););)

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

...ờ...ờ...dzậy, mấy cái em 450 tấn ở mỏ than, rủi nổ vỏ, chắc thổi bay cả nhà 5 lầu :D:D:D