Hạng B1
13/1/13
84
6
8
E thấy 1 số chuyên mục hãng xe khác như Kia ...có từng mục riêng cho các dòng xe như Caren-Sorrento-Carnivan.....như thế các thành viên sở hữu các dòng xe trên rất dễ tìm tới và đặt những câu hỏi và trao đổi học hỏi kinh nghiệm! Điều này rất thực tế và chuyên nghiệp!!! Như vậy có thể tránh đc những câu hỏi thắc mắc đc đặt ra lung tung trong chuyên mục Kia-Toyota .....chẳng hạn như vậy!!!
Ví dụ khi có thành viên sd xe Fortuner mún hỏi và trao đổi kinh nghiệm thì phải tìm lòi cả mắt mà vẫn chưa tìm đc!!!
Chỉ thấy có lèo tèo 1-2 dòng như Vios-Camry..........hay Ỉn chỉ thấy thắc mắc về 1 vài hư hỏng-thay thế phụ tùng nào đó mà vốn lại nằm rải rác khắp các trang...đến khi lật lại xem thì mất thì giờ quá !
E mún xin hỏi Admin hay vị nào quản lý trang Toy là tại sao chưa làm cho chuyên mục trở nên chuyên nghiệp hơn ? hiện nay vào chuyên mục Toy trông cứ như là một ổ mì thịt với nào là mỡ-dưa-hành-bate-fomat-ớt cay-....tùm lum quá......sắp xếp còn hơi lộn xộn---SORRY !!!
E xin đề nghị :
-sắp xếp lại theo từng dòng xe
-trong mỗi dòng xe thì khi đó mới cho nổi lên những câu hỏi mới nhất hoặc nhiều người xem nhất....
ko bít có bác nào suy nghĩ giống e ko?

Hạng B1
13/1/13
84
6
8
Tèo rồi............chắc là e đụng chạm nhiều bác hay sao mà im ắng quá???tại e có con xe FT G 2013 mà mún tìm hiểu thêm chút kinh nghiệm về e nó mà vẫn chưa tìm ra ở đâu cả!!!....giờ mà nhảy vào 1 thớt nào đó hỏi thì sẽ bị ném đá thôi!!Bác admin có cách nào cho e cái link tới thớt chuyên về FT đc ko ạ??? Chân Thành Cám Ơn.