Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/12/10
197
7.938
93
Vậy là giao nhà xong căng băng zôn hả bác? Vấn đề là nó có hứa xây hồ điều hoà lúc bác mua không hay chỉ để chơi chơi trên web?
Mai hẹn đặt cọc mà lên OS này nghe ý kiến xong em muốn bỏ chạy luôn rồi. Đi vòng quanh mấy bữa nay thấy cũng rất ít cây xanh. Nói chung là chất lượng trung bình. Ngặt nỗi giờ thóc cao gạo kém nên chỉ chơi nổi hàng tầm khoảng đó
Có bác nào cao thủ ở đây xem dùm em mấy căn ở mặt sau của T2, T3 (căn số 3,4) coi có nhìn căn hộ Tái Định Cư không vậy? Nghe ao hồ đồn bỏ hồ điều hoà để xây mấy block TDC thì phải
Tháng 9 giao nhà sao bác không bỏ tiền NH rồi sau tháng 9 nhẩn nha đi chọn nhà ? Sao phải mua bây giờ chứ không phải 2 tháng sau ?

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
Tháng 9 giao nhà sao bác không bỏ tiền NH rồi sau tháng 9 nhẩn nha đi chọn nhà ? Sao phải mua bây giờ chứ không phải 2 tháng sau ?
Thông thường thời điểm bàn giao nhà biến động giá mạnh.
Tăng hoặc giảm tùy thuộc vào.... Xem ra khả năng tăng cao hơn là giảm.
Bác nào cần tư vấn mua căn view đẹp. Cứ pm mình.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Tập Lái
11/4/16
2
112
28
Thông thường thời điểm bàn giao nhà biến động giá mạnh.
Tăng hoặc giảm tùy thuộc vào.... Xem ra khả năng tăng cao hơn là giảm.
Bác nào cần tư vấn mua căn view đẹp. Cứ pm mình.
Thấy các dự án sau này toàn hơn 4x/m2 thì giá khó giảm lắm.

Hạng B2
16/12/10
197
7.938
93
Tăng hay giảm khoảng 2-3 tháng nữa sẽ rõ, chỉ biết giá Mas khoảng 6 tháng gần đây chỉ giảm nhẹ, không tăng. Lúc giao nhà khéo các anh sale lại đi nói với người bán là nhiều người bán, thị trường nguồn cung quá nhiều nên anh/chị phải giảm giá mới ra hàng được :p. Lưỡi không xương kiểu gì nói không được.

Hạng B2
19/9/07
168
92
28
E ko bít sau lưng có xây thêm như giang hồ đồn ko, nhg ngày nào cg có dt sale gọi lại hỏi e bán căn view sông t4 ko, mặc dù e ko có rao bán. tháng 4 đi coi thực tế thấy view sônv sai gon đẹp, hồ sinh thái thì chưa có làm, cdt nói tháng 12 này sẽ làm xong hồ sinh thái. Nếu mấy bác mún chắc thì đợi đến t12.

Status
Không mở trả lời sau này.