Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113
RE: Mất giấy tờ rồi các bác ơi!Làm sao bây giờ?

Sao bác lại đùa như thế? Đã tìm được chưa bác hcivic, hy vọng là rồi.

Last edited by a moderator:
Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode

Thế bác đã đăng tin thất lạc lên tivi báo đài chưa? Người ta tìm thấy còn biết đường mà gọi nữa chứ.
Em có kinh nghiệm cứ để cái name cạc vào cùng tập giấy tờ xe, nhỡ ai cầm được còn biết đường tìm mà trả.
Lần trước mất cái bằng lái đi làm lại, sau bỗng dưng lại tìm thấy --> có 2 cái bằng cùng giá trị như nhau --> đi tỉnh khỏi sợ bấm lỗ, cần em đưa bằng lun (bgiờ thì xxx k bấm lỗ nữa rồi)
Chúc bác tìm thấy giấy tờ trong khe tủ nào đấy chứ đi làm lại giấy tờ là mệt lắm.

13/3/08
184
1
0

Bác nên cân bằng lại cuộc sống và công việc ah mà bác mất giấy tờ mà vẫn còn đủ bình tỉnh và thời gian lên O S hỉ ?

Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
39

hôm nay em mới đọc bài của bác. chia buồn cùng bác bác kiếm lại thử nhiều lúc nó nằng ở chỗ nào đó không ngờ tới bác ạ . bán kiếm trong kẽ ghế thử lúc trước em bỏ quên trên ghế phụ rồi ai đó ngồi lên làm nó rớt vào kẽ (cái kẻ giữa yên với chổ dựa ấy) kiếm mấy hôm mới ra .

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Chà chà ... hôm nay em cũng mới biết . ;)
Vậy bác hcivic tìm được giấy tờ chưa vậy ??? [>:][>:][>:]
Cồ gắng nhớ lại từ từ coi sao nhé bác .
Chúc bác sớm thu hồi lại giấy tờ nhé .

Hạng B1
27/3/08
64
0
0
51

Trích đoạn: thunder

Bác làm đơn cớ mất, đem ra công an phường chứng. Đi đường kẹt quá thì trình đơn kèm ảnh Bác.

đúng đó, với lại mình chay đàng hòang thì cũng k sợ lắm

Hạng D
25/8/06
1.341
390
83

Bình tĩnh nhớ lại đi bác , nếu đã tìm hết rồi mà không có thì bác nên làm như sau : đánh vi tính vài dong - giấy tờ mất gồm những gì , mất ở khúc đường nào , ghi thêm số đt liên lạc xong pho to ra vài chục tờ chịu khó đi vòng vòng dán lên các cây cột điện trong khu vực nghi ngờ bị mất . Cách này tuy mất công nhưng hiệu quả lắm đó .

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Trích đoạn: khanhhuyvt

Trích đoạn: thunder

Bác làm đơn cớ mất, đem ra công an phường chứng. Đi đường kẹt quá thì trình đơn kèm ảnh Bác.

đúng đó, với lại mình chay đàng hòang thì cũng k sợ lắm
Vâng, không nên quá lo lắng. Trừ phi có chuyện chứ chẳng cậu xxx nào canh từng xe mà nghi ngờ. Xe em quá hạn đăng kiểm cả tháng, có ai chặn lại đâu:D:D
Còn lỡ mà quên rồi thì chịu chẳng cố nhớ lại được đâu. Có tìm lại được hoàn toàn do vô tình.

Hạng D
8/11/04
3.250
2.240
113

Em có người quen bị "rơi mất" như bác hcivic, 2 hôm sau có người phone đến mời uống café, lục tốn 1 chai. Kể ra để bác thêm yên lòng...

Hạng D
3/7/04
2.051
826
113
Cù Lao Ông Chưởng

Tình hình sao rồi bác hcivic ui. sao ko thấy bác lên tiếng gì hết vậy, anh em vẫn đang trông chờ tin vui của bác đây.