Hạng B1
18/4/07
81
0
0
47
360.yahoo.com
Đón chào năm mới không có gì vui bằng pha sụp ổ voi làm thương tổn cản trước em Matit của em.Nhân đây cũng nói cho mấy bác biết khi đi đường Nguyễn Chánh trên Hoà khánh Đà nẵng cẩn thận,đây là một con đường toàn ổ gà những từ số nhà 24 đi ra đường biển thì có mấy ổ Voi,mấy bác cứ vô từ hướng Nguyễn Lương bằng thì ép lề phải,nếu ra lại Nguyễn Lương Bằng thì cũng ôm trái ngược đường vì ở giữa và bên phải toàn hố bom.
Xe em bị lủng cản trước,em thấy có ống sắt loài ra chút ít,chừ ga ra nói bảo hiểm chỉ sửa cản trước vì em mua BH thân vỏ còn phải thay két nước để chạy có điều hoà mất 2 chai 1 có đúng không mấy bác?Vì khi xe bị nạn em vẫn bật điều hoà được,em không rành lắm!
Cảm ơn các bác!

Hạng B2
18/7/04
410
0
16
bác đi vào đường Nguyễn Chánh đấy làm j ah?cái đường em vẫn đi học ái xe ở GT 6,hehehe,bác chạy xuống Nam Bình thử đi ah,gặp anh Tú ấy,chủ Gara.

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
mấy ổ voi trên đường Nguyễn Chánh công nhận khủng thật, đáng lý khi xưa có đường mới đi rồi nhưng mấy hộ dân tại đây đòi đền bù cao quá nên TP ghét bỏ luôn không thèm làm, hehe. Đi Phan Văn Định đỡ hơn chút:)

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
jap_ABS nói:
Đón chào năm mới không có gì vui bằng pha sụp ổ voi làm thương tổn cản trước em Matit của em.Nhân đây cũng nói cho mấy bác biết khi đi đường Nguyễn Chánh trên Hoà khánh Đà nẵng cẩn thận,đây là một con đường toàn ổ gà những từ số nhà 24 đi ra đường biển thì có mấy ổ Voi,mấy bác cứ vô từ hướng Nguyễn Lương bằng thì ép lề phải,nếu ra lại Nguyễn Lương Bằng thì cũng ôm trái ngược đường vì ở giữa và bên phải toàn hố bom.
Xe em bị lủng cản trước,em thấy có ống sắt loài ra chút ít,chừ ga ra nói bảo hiểm chỉ sửa cản trước vì em mua BH thân vỏ còn phải thay két nước để chạy có điều hoà mất 2 chai 1 có đúng không mấy bác?Vì khi xe bị nạn em vẫn bật điều hoà được,em không rành lắm!
Cảm ơn các bác!

Cám ơn thông tin của bác :)
Đường này cũng có thời gian em hay đi, đưa bà già đi học lớp gì đấy tổ chức ở đường này nên mới biết :)
Thiệt hại dữ vậy à bác Jap :-( Điều hoà bác có thể đến chỗ bác Tùng, đối diện phường Nam Dương, đường Hoàng Diệu để kiểm tra.

Hạng B1
18/4/07
81
0
0
47
360.yahoo.com
Cảm ơn bác Dell132
Em đã lấy xe rồi, bảo hiểm lo hết chỉ mất thêm 500k tút lại em nó.Chỉ thay dàn nóng gì đấy bác

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/10/08
42
0
0
ĐN
bà cả em hay đi đường này, cảm ơn thông tin của B.

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Em cũng mới dính qua này ở bên kia cầu La ngà may mà ko bị sao hết nhưng cũng phải toát mồ hôi để kích với kê mới lên được .