Hạng B2
21/4/09
437
563
93
chắc vô hãng sơn đi bác Lưu, màu trắng 2011 nó hơi ánh xà cừ nhìn rất sang chảnh chứ ko trắng toát như bảng màu ngoài gara

Các bác cho hỏi trường hợp chọn sơn trong hãng thì có cần phải chọn chi nhánh nào ko? vd như Samco hay AMC ... mấy chỗ này có khác nhau hay chỗ nào cũng được ạ?

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Thank bác @te_te. Quy trình như bác thì cũng hơi lâu, mà em thì không thể hoãn cái sự sung sướng đó lại, vì đã xác định sơn thì sớm muộn gì cũng sơn nên sơn sớm hưởng sớm. ai cũng cản vì màu sơn zin chưa nhúc nhích tí nào nên họ bảo tiếc thay cho em, nhưng đã nói thích thì nhích thôi...
còn vụ cản và mỏ thì bác yên tâm, em là 1 trong những thành viên đầu tiên trong dự án trảm hàng loạt các đời xe trước 2011 theo như tham vọng của bác RBX thì tới năm 2016 sẽ không còn Grandis nào từ đời 2011 trở về trước (chỉ có những Grandis không giống đời nào...! em fun tý bác Phan đừng ném đá em)
Màu trắng của ngọc trinh ra nắng nó óng ánh ánh kim...
còn em thì nếu bác đã chịu chơi thì kiếm màu cực độc, hợp mạng mà sơn... Giống đợt long hải xe màu đỏ vào làm mọi người ngất ngay. Em mà nếu chơi thì đi theo hướng này... Em mà chơi chắc màu giống venza da lươn.... Híc.
Nếu có gở baga ra thì cho em suy nghĩ ngăm cứu coi có tiếp tục dự án baga mui ko nhé bác lưu

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Thank bác @te_te. Quy trình như bác thì cũng hơi lâu, mà em thì không thể hoãn cái sự sung sướng đó lại, vì đã xác định sơn thì sớm muộn gì cũng sơn nên sơn sớm hưởng sớm. ai cũng cản vì màu sơn zin chưa nhúc nhích tí nào nên họ bảo tiếc thay cho em, nhưng đã nói thích thì nhích thôi...
còn vụ cản và mỏ thì bác yên tâm, em là 1 trong những thành viên đầu tiên trong dự án trảm hàng loạt các đời xe trước 2011 theo như tham vọng của bác RBX thì tới năm 2016 sẽ không còn Grandis nào từ đời 2011 trở về trước (chỉ có những Grandis không giống đời nào...! em fun tý bác Phan đừng ném đá em)
Hí hí, e thấy bác xuống xèng độ đồ chơi từ lúc mua, nên cũng hiểu phần nào. Vấn đề là cái bảo hiểm kia sẽ ko đỡ cho bác được khi vào sơn hãng. Mà sơn bên ngoài chưa thấy bác nào có kinh nghịm xác nhận chỗ có thể tái tạo chuẩn màu. Bác ngâm cú thêm, e ủng hộ 2 tay 3 chân đã làm là làm tới. Hí hí