nếu hầm chui thì em cũng có mấy lần qua, và thường là bị thằng xe tải nó cho chạy chậm hơn 40km giờ.. còn cấm dừng cấm đổ thì dừng đón con ở bịnh viện...
có khi nào quá tốc độ ở cầu Sài gòn không ta... hay chuyển làn trên cầu SG....
Thôi kệ đi, chứng nào gửi đến rồi tính... xui nhỉ... biết tin này vào tháng 7
cũng xin chúc mừng mấy bác sau đây @levufpt, @shadowcat, @biet.lai.lau.roi cùng cảnh với em.... khi nào có định đi off thì anh em đi chung để cùng chia sẻ luôn....

Cầu Saigon em đua hoài chưa bị phạt, chắc anh dính hầm chui rồi

Hạng C
5/11/13
850
662
93
thôi tiêu... xe em dính vào trong này 1 dòng . chả biết lỗi gì ta///
Em cũng dính 1 dòng hu hu hu. Ko rõ là sao đây? Cách đây 1 tháng qua hầm chui bị vịn lại nói chưa nộp lỗi đi 36/30 kmh tại nút cầu vượt hướng từ Xa lộ HN - vào Cát Lái. Chú lái xe đã đi nộp 700K mà ko lấy biên lai về? Ko rõ có phải quả này bị nộp...cho Hà bá không mà sao vẫn còn trên danh sách này?

Hạng B2
8/7/14
138
215
43
nếu hầm chui thì em cũng có mấy lần qua, và thường là bị thằng xe tải nó cho chạy chậm hơn 40km giờ.. còn cấm dừng cấm đổ thì dừng đón con ở bịnh viện...
có khi nào quá tốc độ ở cầu Sài gòn không ta... hay chuyển làn trên cầu SG....
Thôi kệ đi, chứng nào gửi đến rồi tính... xui nhỉ... biết tin này vào tháng 7
cũng xin chúc mừng mấy bác sau đây @levufpt, @shadowcat, @biet.lai.lau.roi cùng cảnh với em.... khi nào có định đi off thì anh em đi chung để cùng chia sẻ luôn....

Chết thật sao em cũng bị dính vậy, vậy mình chờ khi nào có giấy báo mới đi đóng tiền hay sao Bác? Hay làm tình vờ luôn :)

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Chết thật sao em cũng bị dính vậy, vậy mình chờ khi nào có giấy báo mới đi đóng tiền hay sao Bác? Hay làm tình vờ luôn :)

Bác yên chí khi nào đang đi đường vô tình đi vào đường có chốt chiến dịch chặn bắt xe vi phạm , Sẽ có người ra chặn xe Bác lại và lập biên bản + tạm giữ giấy đăng kiểm xe Bác .
Dũng sợ nhất là cái vụ phạt này , 1 ngày đưa đón con đi học mà bị nó quay 1 lần thôi , nó để 2 năm nó mới thông báo cho mình thì ăn cho hết .