Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Đầu tiên em thay lời chi hội gửi lời cảm ơn đến các Bác trong chi hội đã quan tâm, theo dõi từng bước trưởng thành của đội bóng đá FIFC

Sau 02 năm thành lập và phát triển thêm nhiều thành viên mới, nay chi hội đã có thể tập hợp tham gia giải đấu quan trọng trong năm của diễn đàn Otosaigon vào đầu Tháng 05/ 20114 này. Để giải đấu được thành công và cổ vũ thêm tinh thần thi đấu cho các tuyển thủ cống hiến cho phong trào TDTT của chi hội, em xin phép các Bác cho em đươc mở thớt vận động ủng hộ tài chính cho giải đấu này. Em xin phát pháo trưóc cùng với Hội Trưởng

1. Baby driver : 500K
  2. Khaiman_moto: 500K
Trân trọng.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/8/12
362
313
63
tình hình này kiếm tài trợ chắc hơi bị khó - liệu cơm gắp mắm thôi -:)

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Cảm ơn HP khai_man mở thớt ủng hộ đội bóng.
Thật ra, thời gian sau này các hoạt động của chi hội Fiat riêng và OS nói chung đều đi xuống do nhiều nguyên nhân. Nhưng phong trào thể thao, đá bóng anh em quyết tâm duy trì, ít ra còn một sân chơi lành mạnh cho mọi người. Sự kết nối nhiều khi cũng từ đây. Suốt hơn 2 năm, anh em đội bóng trong khả năng của mình tự lo chi phí tập luyện sân bãi, banh bóng vẫn ok.
Nay Bac HP mở thớt cũng không gì ngoài sự quan tâm tới phong trào, tới đội bóng, các Bac đi ngang còm một câu cũng vui rồi :D, khó khăn chung mà, chuyện ủng hộ tính sau :D
Đông tay vỗ nên kêu, góp ít nhiều gì cũng là sự quan tâm tới hoạt động chung chủa FIFC.
Cảm ơn các Bac !
(ps : HP khai_man phát pháo cái quá hớp là do tụi em thành viên đội bóng chứ không phải mức chuẩn....hehe :D)