Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
chaugiahien nói:
citroen traction - con này là 6 kiếng. nhưng lai khá nhiều, don công fu và tỉ mỉ
Vậy là em này bị lai khá nhiều hả bác. Bác có thể chỉ ra chỗ nào bị lai và lai như thế nào không ạ? Mong bác giúp đỡ để bà con còn được tỏ tường!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/2/09
168
0
16
saigon-giadinh
chaugiahien nói:
citroen traction - con này là 6 kiếng. nhưng lai khá nhiều, don công fu và tỉ mỉ

Hình như tay mở lắp ngược, chống capo của zin 57, cùm tay xi nhan u oát, Và để đảm bảo không thoát khí lạnh ra ngoài chủ xe bỏ kiếng bung lái.

Nhìn chung chủ xe cũng kiên trì đầu tư và đạt được thanh công to lớn. chẹp

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
kèn bên hong nữa ạ... đèn cản xe nhìn thô quá.... xi nhan zin nè bác...

đèn cản này có vẻ thanh mảnh và hợp với dáng em hơn các bác ạ..

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
Thảo nào mà cậu thợ đồng làm chiếc xe này nói là dọn chưa tới! Em thì thấy đẹp lắm rồi. Với lại cũng mù về xe cổ nên kg biết là nó mất "zin" thế nào. Cậu thợ đồng nói nếu mà chủ xe chịu khó đầu tư thêm ít nữa thì sẽ còn đẹp hơn và giống như "zin". Vậy là cái xe mà bác @ducreddoor đưa lên trông có vẻ "zin" hơn chiếc em chụp. Nhưng dòng xe này phục chế về nguyên thủy chắc cũng "xương". Mà em có cảm giác là "độ" thêm chút xíu cho láng lẩy long lanh cũng hấp dẫn. Chỉ có điều hơi bị mất "zin" mà thôi! Cũng còn tùy sở thích của người chơi xe phải không các bác?

Hạng B2
2/7/09
111
0
16
nếu cứ phấn đấu theo phong cách của Bác Gà thì em tin khoảng 10 năm nửa bac1 sẻ rước được 1 em như thế !:)